Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

20:00 Manchester City ?-? Manchester United

22:30 Leeds United ?-? Aston Villa

18:00 Lorient ?-? Lille

20:00 AJ Auxerre ?-? Stade Brestois

20:00 Toulouse ?-? Montpellier

20:00 Ajaccio ?-? Clermont

20:00 Troyes ?-? Reims

22:05 Monaco ?-? Nantes

01:45 Lens ?-? Lyon

19:00 RCD Espanyol ?-? Valencia

21:15 Celta Vigo ?-? Betis

23:30 Girona ?-? Sociedad

02:00 Real Madrid ?-? Osasuna

17:30 Lazio ?-? Spezia

20:00 Sassuolo ?-? Salernitana

20:00 Lecce ?-? Cremonese

20:00 Sampdoria ?-? Monza

22:59 Atalanta ?-? Fiorentina

01:45 Juventus ?-? Bologna

20:30 Hertha Berlin ?-? TSG Hoffenheim

22:30 Schalke 04 ?-? Augsburg

14:30 Suwon FC ?-? Gimcheon Sangmu FC

12:00 Seongnam FC ?-? Suwon Samsung Bluewings

00:00 New York City FC ?-? Orlando City

02:00 Portland Timbers ?-? Los Angeles FC

04:00 FC Kansas City ?-? Seattle Sounders

07:30 Nashville ?-? Houston Dynamo

17:30 Ratchaburi FC ?-? Lampang FC

18:00 Chonburi Shark FC ?-? Nong Bua Lamphu

18:00 Port FC ?-? Bangkok United FC

19:00 Buriram United ?-? Prachuap Khiri Khan

20:30 Fikis ?-? Trikala

22:00 Veria FC ?-? Panserraikos

22:59 Al Shorta ?-? Al Karkh

18:00 Stoke City ?-? Watford

21:30 Rio Ave ?-? Santa Clara

00:00 Pacos de Ferreira ?-? FC Arouca

02:30 FC Famalicao ?-? Boavista FC

17:15 Fortuna Sittard ?-? Volendam

19:30 NEC Nijmegen ?-? Feyenoord

19:30 Excelsior SBV ?-? FC Utrecht

21:45 RKC Waalwijk ?-? Sparta Rotterdam

01:00 Emmen ?-? SC Heerenveen

15:30 Đắk Lắk ?-? Đồng Tâm Long An

16:00 Phù Đổng ?-? Quảng Nam FC

16:30 Công An Nhân Dân ?-? Cần Thơ

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu ?-? Bình Phước

18:00 Phố Hiến ?-? Khatoco Khanh Hoa

00:00 Toluca ?-? Queretaro FC

06:05 Santos Laguna ?-? Mazatlan FC

08:00 Club Leon ?-? Club Tijuana

20:00 Varbergs BoIS FC ?-? Hacken

20:00 GIF Sundsvall ?-? IFK Norrkoping FK

22:30 Kalmar ?-? Helsingborg

22:30 IK Sirius FK ?-? AIK Solna

19:15 FC Sion ?-? Winterthur

21:30 Lugano ?-? Servette

21:30 Luzern ?-? Young Boys

18:30 Alanyaspor ?-? Giresunspor

18:30 Sivasspor ?-? Hatayspor

21:00 Konyaspor ?-? Umraniyespor

00:00 Besiktas JK ?-? Fenerbahce

20:00 Rijeka ?-? Hajduk Split

22:30 HNK Sibenik ?-? HNK Gorica

18:30 Anderlecht ?-? Charleroi

21:00 KAA Gent ?-? Cercle Brugge

23:30 Kortrijk ?-? Royal Antwerp

02:00 Sint-Truidense ?-? KAS Eupen

18:00 Fakel ?-? Torpedo moskva

20:30 Zenit St. Petersburg ?-? Rostov FK

22:59 Terek Grozny ?-? Dynamo Moscow

22:59 FK Nizhny Novgorod ?-? Spartak Moscow

22:30 Slovan Bratislava ?-? Sport Podbrezova

22:59 Zlate Moravce ?-? Spartak Trnava

20:00 ND Gorica ?-? Maribor

22:30 NK Publikum Celje ?-? Radomlje

22:00 Nublense ?-? O.Higgins

03:00 Cobresal ?-? Union Espanola

03:00 Union La Calera ?-? Coquimbo Unido

03:00 Nublense ?-? O.Higgins

03:00 Universidad de Chile ?-? Audax Italiano

03:00 Palestino ?-? Everton CD

03:00 Colo Colo ?-? Univ Catolica

03:00 Curico Unido ?-? Deportes La Serena

04:00 Cobresal ?-? Union Espanola

17:00 Hermannstadt ?-? Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

22:30 Farul Constanta ?-? UTA Arad

01:30 FC Steaua Bucuresti ?-? Arges

19:00 Silkeborg ?-? AC Horsens

19:00 Midtjylland ?-? Viborg

21:00 Brondby IF ?-? Lyngby

22:59 FC Copenhagen ?-? Aarhus AGF

01:30 Patronato Parana ?-? Atletico Tucuman

04:00 Boca Juniors ?-? Velez Sarsfield

04:30 Talleres Cordoba ?-? Lanus

06:30 Argentinos juniors ?-? River Plate

20:15 Al-Dhafra ?-? Al Ahli(UAE)

20:15 Al Bataeh ?-? Al Wehda(UAE)

22:59 Al Ain ?-? Ittihad Kalba

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk ?-? Neman Grodno

19:00 FC Minsk ?-? Energetik-BGU Minsk

21:00 Slavia Mozyr ?-? FK Isloch Minsk

02:00 Universitario De Vinto ?-? Always Ready

04:15 The Strongest ?-? Universitario de Sucre

06:30 Oriente Petrolero ?-? Blooming

19:15 Vaduz ?-? Stade Ouchy

21:30 Bellinzona ?-? Schaffhausen

17:30 Miedz Legnica ?-? Stal Mielec

20:00 Jagiellonia Bialystok ?-? Korona Kielce

22:30 Widzew lodz ?-? Rakow Czestochowa

22:00 Sandefjord ?-? Sarpsborg 08

22:00 Haugesund ?-? Odd Grenland

22:00 Aalesund FK ?-? Viking

22:00 Ham-Kam ?-? Jerv

00:00 Kristiansund BK ?-? Rosenborg

18:30 Torpedo Kutaisi ?-? Dinamo Tbilisi

18:30 FC Sioni Bolnisi ?-? Dinamo Batumi

21:30 Kecskemeti TE ?-? Ferencvarosi TC

23:45 Videoton Puskas Akademia ?-? Fehervar Videoton

19:00 Asteras Tripolis ?-? OFI Crete

20:00 Olympiakos Piraeus ?-? Atromitos Athens

23:30 Volos NFC ?-? Aris Thessaloniki

01:30 PAOK Saloniki ?-? Panathinaikos

21:15 Benevento ?-? Ascoli

21:15 Alaves ?-? Ponferradina

21:15 Leganes ?-? Albacete

23:30 Real Oviedo ?-? FC Cartagena

23:30 Granada CF ?-? SD Huesca

02:00 Ibiza Eivissa ?-? CD Lugo

18:30 Kaiserslautern ?-? Eintracht Braunschweig

18:30 Karlsruher SC ?-? Nurnberg

18:30 Magdeburg ?-? Jahn Regensburg

03:00 Atletico Grau ?-? Sporting Cristal

03:00 Ayacucho Futbol Club ?-? Alianza Lima

03:00 Academia Deportiva Cantolao ?-? Alianza Atletico Sullana

03:00 FBC Melgar ?-? Sport Boys

03:00 Univ.Cesar Vallejo ?-? AD Tarma

03:00 Cienciano ?-? UTC Cajamarca

03:00 Universitario De Deportes ?-? Carlos Manucci

03:00 Deportivo Municipal ?-? FC Carlos Stein

03:00 Cienciano ?-? UTC Cajamarca

03:00 Atletico Grau ?-? Sporting Cristal

03:00 Ayacucho Futbol Club ?-? Alianza Lima

03:00 Academia Deportiva Cantolao ?-? Alianza Atletico Sullana

03:00 FBC Melgar ?-? Sport Boys

03:00 Univ.Cesar Vallejo ?-? AD Tarma

03:00 Sport Huancayo ?-? Cusco FC

03:00 Sport Huancayo ?-? EM Deportivo Binacional

03:00 Universitario De Deportes ?-? Carlos Manucci

03:00 Deportivo Municipal ?-? FC Carlos Stein

17:40 Ruch Chorzow ?-? Sandecja Nowy Sacz

20:00 Puszcza Niepolomice ?-? Arka Gdynia

22:59 LKS Nieciecza ?-? Podbeskidzie Bielsko-Biala

16:00 Torpedo Miass ?-? Chelyabinsk

17:00 Sibir-M Novosibirsk ?-? FK Orenburg-2

17:00 Amkar Perm ?-? Nosta Novotroitsk

17:00 Balashikha ?-? Dinamo Vladivostok

17:00 Strogino Moscow ?-? Metallurg Lipetsk

18:00 Khimik Dzerzhinsk ?-? Torpedo Moskau II

18:00 Sokol ?-? Zenit Penza

18:00 Irtysh 1946 Omsk ?-? Dinamo Barnaul

18:30 Zvezda Sint Petersburg ?-? Zorkyi Krasnogorsk

19:00 Saturn Moscow ?-? SKA Khabarovsk II

19:00 Salyut-Energia Belgorod ?-? FK Kaluga

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad ?-? FK Leningradets

19:00 Elektron VN ?-? FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

19:00 Dinamo Moscow B ?-? Dynamo Vologda

20:00 FK Ryazan ?-? Dinamo Briansk

20:00 Peresvet Podolsk ?-? Rodina Moskva II

20:00 Dinamo Saint Petersburg ?-? Zenit-2 St.Petersburg

20:00 FK Spartak Tambov ?-? Arsenal Tula II

21:00 FC Murom ?-? Spartak Kostroma

21:00 FK Chayka Pesch ?-? Spartak Nalchik

22:00 FK Znamya Noginsk ?-? Khimki (R)

03:00 Guairena ?-? Olimpia Asuncion

03:00 Tacuary ?-? Sportivo Ameliano

05:30 Libertad ?-? General Caballero LJM

18:00 Viktoria koln ?-? Oldenburg

19:00 SV Wehen Wiesbaden ?-? Rot-Weiss Essen

02:00 Deportivo Pereira ?-? Deportivo Pasto

04:05 Atletico Junior Barranquilla ?-? Deportivo Cali

06:10 America de Cali ?-? Atletico Nacional Medellin

08:15 Independiente Santa Fe ?-? Envigado FC

04:00 Portuguesa FC ?-? Academia Puerto Cabello

06:15 Deportivo Lara ?-? Deportivo Tachira

20:00 FK Spartak Zlatibor Voda ?-? Radnicki 1923 Kragujevac

22:00 Mladost Novi Sad ?-? Crvena Zvezda

00:00 Partizan Belgrade ?-? Vojvodina Novi Sad

17:30 Bandirmaspor ?-? Samsunspor

17:30 Manisa BB Spor ?-? Adanaspor

20:00 Boluspor ?-? Tuzlaspor

22:59 Altinordu ?-? Keciorengucu

18:00 IF Karlstad Fotboll ?-? Tegs SK

21:00 Vasalunds IF ?-? Pitea IF

21:00 Falkenberg ?-? Qviding FIF

16:30 Balestier Khalsa FC ?-? Lion City Sailors

16:30 Albirex Niigata FC ?-? Hougang United FC

15:00 FC Timisoara ?-? Concordia Chiajna

15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc ?-? Metaloglobus

15:00 FC Brasov ?-? CSM Slatina

15:00 FC Otelul Galati ?-? ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

22:59 Polonia Warszawa ?-? GKS Jastrzebie

00:00 KP Calisia Kalisz ?-? Hutnik Krakow

20:00 Indjija ?-? Jedinstvo UB

20:00 FK Loznica ?-? FK Zeleznicar Pancevo

22:00 Macva Sabac ?-? Zlatibor Cajetina

22:00 Metalac Gornji Milanovac ?-? FK Trajal Krusevac

22:00 FK Rad Beograd ?-? IMT Novi Beograd

22:00 FK Rad Beograd ?-? IMT Novi Beograd

22:00 FK Radnicki Novi Belgrad ?-? FK Graficar Beograd

22:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica ?-? Proleter

22:00 FK Vrsac ?-? Sevojno Uzice

22:00 FK Loznica ?-? FK Zeleznicar Pancevo

22:59 Metalac Gornji Milanovac ?-? FK Trajal Krusevac

18:00 ND Beltinci ?-? NK Aluminij

20:30 NK Rudar Velenje ?-? Triglav Gorenjska

20:30 Jadran Dekani ?-? NK Rogaska

20:30 Bistrica ?-? NK Brinje Grosuplje

17:00 CSKA Pamir Dushanbe ?-? Ravshan Zafarobod

17:30 FC Istaravshan ?-? FC Istiklol Dushanbe

21:00 CA River Plate ?-? Deportivo Maldonado

02:00 Boston River ?-? Rentistas

05:30 Wanderers FC ?-? CA Penarol

17:00 FC Mynai ?-? Dynamo Kyiv

19:00 Chernomorets Odessa ?-? PFC Oleksandria

21:00 Zorya ?-? Kryvbas

20:00 Capps linked ?-? Triangle FC

20:00 Manica Diamond ?-? Dynamos FC

21:00 Highlanders ?-? FC Platinum

15:00 Teplice B ?-? Jablonec B

15:15 Chlumec nad Cidlinou ?-? SK Zapy

15:15 Hradec Kralove B ?-? FK Kolin

15:15 Banik Ostrava B ?-? Frydek-Mistek

15:15 Mlada Boleslav B ?-? Viktoria Zizkov

15:15 Bohemians1905 B ?-? FK Banik Sokolov

15:15 SC Znojmo ?-? Hlucin

21:00 Sokol Brozany ?-? Pardubice B

17:00 Wolaita Dicha ?-? Ethiopia Bunna

20:00 Hawassa City FC ?-? Legetafo Legedadi

17:30 Tomori berat ?-? KS Dinamo Tirana

20:00 Burreli ?-? KF Oriku

19:00 Ringkobing ?-? B 1913 Odense

20:00 Mtibwa Sugar ?-? Mbeya City

22:59 Simba Sports Club ?-? Dodoma Jiji FC

16:00 Persib Bandung ?-? Persija Jakarta

20:30 PSIS Semarang ?-? Bhayangkara Solo FC

17:30 Sunderland (w) ?-? Liverpool (w)

18:00 Durham Wildcats LFC (w) ?-? Sheffield United (w)

20:00 Lewes (w) ?-? Charlton (w)

20:00 Birmingham (w) ?-? Brighton H.A. (w)

20:00 Blackburn Rovers (w) ?-? Leicester City (w)

20:00 London City Lionesses (w) ?-? West Ham United (w)

20:00 Reading (w) ?-? Tottenham Hotspur (w)

21:00 Bristol Academy (w) ?-? CrystalPalace (w)

21:00 Coventry (w) ?-? Southampton (w)

01:30 Argentino de Rosario ?-? Rosario Central

16:00 Tobol Kostanai ?-? FC Shakhtyor Karagandy

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk ?-? FC Kairat Almaty

18:00 Akzhayik Oral ?-? FK Aktobe Lento

19:00 FK Arys ?-? Lokomotiv Astana

02:30 Cavalry FC ?-? Valour

17:00 Tukums-2000 II ?-? Saldus SS/Leevon

21:00 JDFS Alberts ?-? Jelgava

20:30 NK Solin ?-? Rudes

16:00 YANGON UNITED ?-? Laconi Lian

20:00 Bekescsaba ?-? MTE Mosonmagyarovar

20:00 Dorogi FC ?-? Kozarmisleny SE

20:00 Gyirmot SE ?-? Nyiregyhaza

20:00 Szentlorinc SE ?-? Diosgyor VTK

22:00 Kazincbarcika ?-? Gyori ETO

22:00 MTK Hungaria ?-? Csakvari TK

22:00 Pecsi MFC ?-? Szombathelyi Haladas

22:00 Szeged Csanad ?-? Dafuji cloth MTE

22:00 Duna-Tisza ?-? SOROKSAR

22:00 FC Ajka ?-? Bodajk FC Siofok

07:00 Los Angeles Galaxy II ?-? Sacramento Republic FC

09:00 Monterey Bay FC ?-? Tampa Bay Rowdies

20:30 Persepolis Pakdasht ?-? Sepahan

22:00 Persepolis ?-? Tractor S.C.

22:30 Sanat-Naft ?-? Mes Rafsanjan

21:00 Kingstonian ?-? Potters Bar Town

20:00 Musanze FC ?-? Espoir FC

20:00 Rwamagana City ?-? APR FC

20:00 Rutsiro FC ?-? AS Kigali

18:00 Grand Bodo (w) ?-? Amazon Grimstad (w)

21:00 Ovrevoll Hosle(w) ?-? Fortuna Alesund (w)

22:00 Klepp (w) ?-? Honefoss (w)

18:30 Musspor ?-? Nigde Belediyespor

18:30 Karaman Belediyesi Spor ?-? Eskisehirspor

18:30 Ofspor ?-? Kahramanmarasspor

18:30 Aksarayspor ?-? Bergama Belediyespor

18:30 Arguvan ?-? Efeler 09

18:30 Fatsa Belediyespor ?-? Cankaya FK

18:30 Artvin Hopaspor ?-? Siirt Il Ozle Idaresi Spor

18:30 Elazigspor ?-? Catalca Spor

18:30 Gumushanespor ?-? Eynesil

18:30 76 Igdir Belediye spor ?-? Elazig Belediyespor

19:00 Karaman Belediyespor ?-? Kestel

19:00 Turk Metal Kirikkale ?-? Ayvalikgucu Belediyespor

19:00 Nevsehirspor Genclik ?-? Agri 1970 Spor

19:00 Anadolu Selcukluspor ?-? Yomraspor

19:00 Kepez Belediyespor ?-? Halide Edip Adivarspor

19:00 Yeni Altindag BS ?-? Karsiyaka

19:30 Kutahyaspor ?-? Yeni Orduspor

19:30 Sile Yildizspor ?-? Kelkit Belediye Hurriyet

19:30 Tepecik Bld ?-? Sapanca Genclikspor

19:30 Kusadasispor ?-? Ergene Velimese

19:30 Akhisar Bld.Geng ?-? Osmaniyespor

19:30 Yldrm Belediyesispor ?-? Erbaaspor S

19:30 Dai Lin Jissbon ?-? Yeni Amasya Spor

19:30 EdirnesporGenclik ?-? Celspor

19:30 Bayrampasa ?-? Bulvarspor

22:59 Orduspor ?-? Darica Genclerbirligi

20:00 Dolny Kubin ?-? FC Artmedia Petrzalka

20:00 Aigle Noir ?-? Fc Tigre Noir

20:00 Kayanza Utd ?-? Le Messager Ngozi

20:00 Olympique Star ?-? Rukinzo FC

20:00 Bumamuru ?-? Magara Young Boys

20:00 BS Dynamic ?-? Bujumbura City

20:00 Musongati FC ?-? Romania Inter Star

22:59 CSD Municipal (W) ?-? Suchitepequez (w)

05:00 FC Cremas (W) ?-? UNIFUT-Rosal (w)

05:00 Deportivo Mixco (W) ?-? Deportivo Amatitlan (w)

22:59 Wydad Fes ?-? ASS Association Sportive de Sa

22:59 RCOZ Oued Zem ?-? Chabab Atlas Khenifra

22:59 Wydad Temara ?-? Stade Marocain du Rabat

19:35 Al-Faisaly Harmah Youth ?-? Al-Hilal (Youth)

22:30 SC Imbabura ?-? Olmedo Riobamba

00:00 Libertad FC ?-? Sociedad Deportivo Quito

03:00 Chacaritas SC ?-? CD Puerto Quito

19:00 Ilves Tampere ?-? IFK Mariehamn

20:00 FC Haka ?-? SJK Seinajoen

20:00 KuPs ?-? Honka Espoo

20:00 AC Oulu ?-? Lahti

20:00 Vaasa VPS ?-? HIFK

22:30 HJK Helsinki ?-? Inter Turku

19:00 Transport United FC ?-? Paro FC

05:00 SV Atletico Santa Fe ?-? SV Estrella

07:00 SV Britannia ?-? SV River Plate

00:00 Partizani Tirana ?-? KF Tirana

15:30 Floridsdorfer AC ?-? FC Blau Weiss Linz

16:00 TamFu U20 ?-? TPVTampereU20

18:20 TPS Turku U20 ?-? GrIFK U20

17:00 Thisted FC (w) ?-? Kolding BK (w)

21:00 HB Koge (w) ?-? Sundby BK (w)

21:45 Fortuna Hjorring (w) ?-? Brondby IF (w)

20:00 Birkirkara FC ?-? Valletta FC

21:00 Gzira United ?-? Pieta Hotspurs

22:15 Balzan FC ?-? Hibernians FC

00:00 Puebla (w) ?-? Santos Laguna (w)

04:00 Club Necaxa (w) ?-? Atlas (w)

07:00 Pachuca (w) ?-? Juarez FC (w)

08:00 Mazatlan FC (w) ?-? Saint Louis Athletica (w)

09:00 Chivas Guadalajara (w) ?-? Club America (w)

20:00 Apollon Smirnis ?-? AE Kifisias

20:00 Ionikos Ionia ?-? Diagoras Vrachneikon

20:00 Vyron Kavala ?-? Panahaiki-2005

20:00 Almyros Gaziou ?-? Elassona FC

20:00 Nafpaktiakos ?-? AEL Larisa

20:00 PAOK Kristonis FC ?-? Panthrakikos

21:00 Leon U20 ?-? Club Tijuana U20

21:00 Deportivo Toluca Mexiquense U20 ?-? Queretaro U20

22:59 Santos Laguna U20 ?-? Mazatlan U20

16:00 GAJ Mace ?-? NK Samobor

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez ?-? NK Ponikve

00:05 Deportivo Merlo ?-? Colegiales

00:05 Deportivo Armenio ?-? Los Andes

00:05 CA San Miguel ?-? Ituzaingo

00:05 Villa San Carlos ?-? Uhl Que Sa

01:30 Defensores Unidos ?-? Argentino de Quilmes

15:15 Vysocina Jihlava B ?-? Bystrice Nad Pernste

15:15 Brno B ?-? Kozlovice

22:00 BFC Daugavpils ?-? FK Valmiera

05:00 Chicago Red Stars (w) ?-? Angel City FC (W)

20:10 Oman Club ?-? Sur Club

20:15 Al Rustaq ?-? Al Oruba Sur

22:30 Al-Nahda Muscat ?-? Al-Suwaiq

01:00 General VelAsquez ?-? Iberia Los Angeles

01:30 D. Concepcion ?-? Rodelindo Roman

23:40 MS Jerusalem ?-? Agudat Sport Nordia Jerusalem

16:00 Napoli (w) ?-? Chievo (W)

18:00 ACF Clarentia Trento (w) ?-? Sassari Torres (W)

20:00 Cittadella (W) ?-? Tavagnacco (w)

20:00 San Marino College (w) ?-? Ravenna (w)

20:00 Ternana W ?-? Lazio (w)

20:00 Genoa (W) ?-? Brescia (w)

20:00 AGSM Verona (w) ?-? SSD ACF Calcio Arezzo (W)

20:15 Ajman Club U21 ?-? Dabba Al-Fujairah U21

20:15 Khor Fakkan U21 ?-? Al-Sharjah U21

20:15 Wasl Dubai U21 ?-? Al-Nasr(KSA) U21

20:15 Al-Jazira(UAE) U21 ?-? Baniyas SC Reserves

17:00 S. Joao Ver ?-? Esp. Lagos

17:00 Gondomar ?-? Penafiel

20:00 UD Santarem ?-? CD Mafra

21:00 GD Braganca ?-? Olimpico Montijo

21:00 Vitoria Setubal ?-? Vilar de Perdizes

21:00 Olhanense SC ?-? Monte Trigo

21:00 Merelinense ?-? Rabo Peixe

21:00 Oriental Dragon ?-? CF Canelas 2010

21:00 Loures ?-? Beira Mar

21:00 Resende-RJ ?-? FC Felgueiras

21:00 Sintrense ?-? Real Sport Clube

21:00 Oriental Lisboa ?-? Paredes

21:00 Vilaverdense ?-? Atletico Clube Purtugal

21:00 Machico ?-? Alverca

21:00 Pero pinheiro ?-? FC Ferreiras

21:00 Fafe ?-? Anadia

21:00 Uniao Da Serra ?-? Oliveirense

21:00 Sertanense FC ?-? AD Castro Daire

21:00 Fabril Barreiro ?-? Viseu

21:00 Marr Tino ?-? Guarda Desportiva

22:00 GD Fontinhas ?-? Praiense

22:00 SC Angrense ?-? Nacional da Madeira

22:59 FC Caldas ?-? SC Covilha

02:00 Academica Coimbra ?-? CD Tondela

23:15 Al-Arabi SC ?-? Al Markhiya

23:15 Al-Garrafa ?-? Al Duhail

23:15 Al Rayyan ?-? Al Shamal

00:00 Guastatoya ?-? C.S.D. Comunicaciones

02:00 Santa Lucia Cotzumalguapa ?-? CD Puerto de Iztapa

06:00 Deportivo Xinabajul ?-? Coban Imperial

17:00 FM Fortuna ?-? FM Klaipedos

06:30 Tormenta FC ?-? Richmond Kickers

18:00 Naestved ?-? Hillerod Fodbold

18:00 Herfolge Boldklub Koge ?-? Fredericia

22:59 APOEL Nicosia ?-? AEL Limassol

22:59 Akritas Chloraka ?-? Aris Limassol

22:59 RC Bobo Dioulasso ?-? Etoile Filante Ouagadougou

22:59 ASFA-Yennega ?-? ASF Bobo Dioulasso

23:00 Real du Faso ?-? Royal FC

04:00 Deportivo Saprissa U20 ?-? AD San Carlos U20

02:00 AD Sarchi ?-? AD Carmelita

03:00 Limon FC ?-? San Jose Costa Rica

03:00 Municipal Turrialba ?-? AD Cariari Pococi

18:00 Ararat Yerevan II ?-? BKMA II

20:00 Stirling University (w) ?-? Glasgow Girls (w)

21:00 Hearts (w) ?-? Spartans (w)

21:00 Queen's Park (w) ?-? Glasgow Rangers (w)

22:00 Hamilton FC (w) ?-? Hibernian (w)

01:00 Orense SC ?-? Delfin SC

03:30 Cumbaya FC ?-? Sociedad Deportiva Aucas

06:00 Barcelona SC(ECU) ?-? Guayaquil City

17:00 Miedz Legnica Youth ?-? Gornik Zabrze (Youth)

17:00 Escola Varsovia Warszawa Youth ?-? Lechia Gdansk (Youth)

17:00 AD Ceuta ?-? Algeciras

17:00 SD Amorebieta ?-? Numancia

17:00 Calahorra ?-? Athletic Bilbao B

17:00 Eldense ?-? Gimnastic Tarragona

17:00 Real Balompedica Linense ?-? Celta vigo b

17:00 AD Alcorcon ?-? Real Madrid Castilla

17:00 CD Alcoyano ?-? Baleares

21:00 CF La Nucia ?-? Real Union Irun

22:59 CF Talavera de la Reina ?-? Cultural Leonesa

22:59 AD Ceuta ?-? Algeciras

22:59 Cordoba ?-? UD San Sebastian Reyes

22:59 Deportivo La Coruna ?-? C.D. San Fernando Isleno

22:59 Castellon ?-? Osasuna B

22:59 Fuenlabrada ?-? CD Linares Deportivo

22:59 CF Internacional De Madrid ?-? Cultural Leonesa

22:59 Real Balompedica Linense ?-? Celta vigo b

22:59 Merida AD ?-? Pontevedra

22:59 Unionistas de Salamanca ?-? CF Rayo Majadahonda

22:59 Real Sociedad B ?-? Barcelona B

22:59 AD Alcorcon ?-? Real Madrid Castilla

22:59 Badajoz ?-? Racing de Ferrol

00:00 Cordoba ?-? UD San Sebastian Reyes

00:00 Deportivo La Coruna ?-? C.D. San Fernando Isleno

17:30 Belshina Babruisk Reserve ?-? Dinamo Brest Reserves

18:00 Bate Borisov Reserves ?-? Torpedo Zhodino Reserves

15:30 UCAM Murcia CF B ?-? Murcia B

16:00 Racing Murcia ?-? Deportiva Minera

16:30 Real Aranjuez CF ?-? CU Collado Villalba

16:30 CF Trival Valderas ?-? Mostoles

16:30 Molinense ?-? Lorca Deportiva FC

16:30 CD Illescas ?-? CD Tarancon

16:30 Getafe B ?-? CF Pozuelo Alarcon

16:30 Athletic Torrellano ?-? Elche CF Ilicitano

16:45 CD Guarnizo ?-? CF Vimenor

16:45 AD Siete Villas ?-? CD Cayon

17:00 CE Europa ?-? Fundacio Esportiva Grama

17:00 Villarreal C ?-? Castellon B

17:00 Arenas Armilla ?-? Malaga City

17:00 Sporting de Gijon B ?-? CD Llanes

17:00 Conil CF ?-? Ayamonte CF

17:00 CF Trujillo ?-? CD Azuaga

17:00 SE Penya Independent ?-? San Jodie

17:00 Condal CF ?-? CD Tuilla

17:00 Las Rozas ?-? Ursaria

17:00 Xerez Deportivo ?-? CD Pozoblanco

17:00 Ted Contois Feng ?-? Atletico Pueblonuevo

17:00 Cordoba B ?-? CD Gerena

17:00 CD Berceo ?-? Oyonesa Tudelano

17:00 CD Calamonte ?-? SP Villafranca

17:00 CD Covadonga ?-? Valdesoto

17:00 Girona B ?-? FC Vilafranca

17:00 Almeria B ?-? Torredonjimeno

17:00 Racing Rioja B ?-? Calahorra B

17:00 Pena Balsamaiso CF ?-? CD Varea

17:00 CD Lealtad ?-? Luarca CF

17:00 Atletico Arteixo ?-? CD Choco

17:00 SD Huesca II ?-? Epila CF

17:00 CF Montanesa ?-? UE Tona

17:00 Rayo Vallecano B ?-? Torrejon CF

17:00 Viveiro CF ?-? Racing Villalbes

17:00 CP San Cristobal ?-? UE Castelldefels

17:00 Gandia ?-? UD Levante B

17:00 Atletico Tordesillas ?-? CD Mirandes B

17:00 CD Praviano ?-? CD Colunga

17:00 Real Titanico Laviana ?-? UC Ceares

17:15 Silva SD ?-? UD Ourense

18:00 UD Gran Tarajal ST ?-? Estrella CF

18:00 Las Palmas Atletico ?-? UD San Fernando

18:00 CD Mensajero ?-? CD La Cuadra

18:00 Gran Pena ?-? UD Somozas

18:30 Lanzarote ?-? Marino

20:00 CD Huracan Melilla ?-? CD Huetor Vega

21:00 CA River Ebro ?-? Comillas

21:00 CF Fuenlabrada Promesas ?-? CD Canillas

21:30 CD Binissalem ?-? Portmany

21:30 CD Galapagar ?-? CD Paracuellos Antamira

21:30 Atletico Malagueno ?-? CD Torreperogil

21:45 CD Agoncillo ?-? Casalarreina

22:00 SD Gama ?-? CD Naval

22:00 Caravaca CF ?-? CD Cieza

22:00 SD Textil Escudo ?-? Club Deportivo Tropezon

22:00 CD Anguiano ?-? Naxara

22:00 CD Padura ?-? Leioa

22:00 CDFC La Calzada ?-? Vianes

22:00 CF Badalona B ?-? UE Sants

22:00 Haro Deportivo ?-? Yague CF

22:00 Arandina ?-? Almazan

22:00 Barbastro ?-? CD Cuarte Industrial

22:00 Hercules II ?-? UD Rayo Ibense

22:00 CD Becerril ?-? CA Bembibre

22:00 CD Binefar ?-? CD Utrillas

22:00 CF Salmantino ?-? CyDL Jupiter Leones

22:00 CF Illueca ?-? CF Calamocha

22:00 Silla CF ?-? Acero

22:00 CSD Arzua ?-? UD Paiosaco

22:00 Unami CP ?-? Real Avila CF

22:00 SD Ejea ?-? AD Almudevar

22:00 UD Marbella ?-? CD El Palo

22:00 Arosa SC ?-? CF Alondras

22:00 CF Soller ?-? CF Platges De Calvia

22:30 Orihuela CF ?-? CD Roda

22:30 CD Carinena ?-? CA Monzon

22:30 CD Caspe ?-? Tamar Ritter

22:30 La Solana ?-? CD Azuqueca

22:30 CD Marchamalo ?-? Villarrubia CF

22:30 CD Torrijos ?-? CP Villarrobledo

22:30 EG El Palmar ?-? La Union CF

22:30 L Entregu CF ?-? Aviles Stadium CF

22:30 Pena Sport ?-? Azkoyen

22:30 Jerez ?-? CP Montehermoso

22:59 UE Vilassar de Mar ?-? Pobla De Mafumet CF

22:59 RSD Alcala Henares ?-? RSC International

22:59 Puente Genil ?-? Coria CF

22:59 UB Conquense ?-? CD Villacanas

22:59 Torrent C.F ?-? Jove Espanol

22:59 CS Puertollano ?-? Tomelloso

22:59 LHospitalet ?-? CF Peralada

22:59 Toledo ?-? CF Talavera B

22:59 Real Jaen CF ?-? Maracena

22:59 Barakaldo CF ?-? CD Basconia

22:59 CD Miajadas ?-? Olivenza FC

22:59 Alcantarilla ?-? Muleno CF

22:59 Arroyo Club Polideportivo ?-? AD Llerenense

22:59 CD Don Alvaro ?-? UP Plasencia

23:05 Sant Andreu ?-? UE Rapitenca

23:30 Motril ?-? UD Torre del Mar

23:30 CA Antoniano ?-? CD Rota

23:30 At. Pulpileno ?-? Aguilas CF

23:30 CD Robres ?-? CD La Almunia

00:00 Atletico Espeleno ?-? Sevilla C

00:00 Moralo CP ?-? UC La Estrella

16:30 SFC Stern 1900 ?-? Berliner SC

20:00 TuS Hiltrup ?-? Westfalia Kinderhaus 1920

23:30 NFA Kaunas ?-? FK Riteriai B

20:30 LPRC Oilers ?-? Sandi FC

22:30 LISCR FC ?-? Jubilee FC

16:00 ACB Ineu U19 ?-? LPS Cluj-Napoca U19

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 ?-? Petrolul Ploiesti U19

15:30 Jednota Banova ?-? SK Vrakuna Bratislava

20:00 MFK Snina ?-? TJ Tatran Oravske Vesele

20:00 FK Belusa ?-? RSC Hamsik Academy

20:00 TeslaStropkov ?-? Rimavska Sobota

20:00 Galanta ?-? FK Podkonice

20:00 TJ Druzstevnik Vrakun ?-? KFC Kalna nad Hronom

15:00 Mendiola FC ?-? Stallions FC

19:00 Mjolby AI FF ?-? Grebbestads IF

19:00 Sifhalla ?-? Yxhults IK

19:00 Sandvikens AIK FK ?-? Ragsveds IF

19:00 Torslanda IK ?-? Eskilsminne IF

19:00 Syrianska Botkyrka IF ?-? Karlbergs BK

20:00 Angered BK ?-? Vanersborg FK

20:00 Jarfalla ?-? IFK Osterakers Fk

21:00 Assyriska ?-? IK Sleipner

22:00 Varmbols FC ?-? Trosa Vagnhärad SK

22:00 MC Alger ?-? ASO Chlef

22:00 HB Chelghoum Laid ?-? JS kabylie

22:00 Paradou AC ?-? USM Khenchela

00:00 ES Setif ?-? CS Constantine

02:00 MC Oran ?-? USM Alger

02:00 JS Saoura ?-? CR Belouizdad

16:00 Sevilla Atletico ?-? Atletico Sanluqueno

16:00 Formentera ?-? Lleida

16:30 UD Melilla ?-? Suokuaili Moss

17:00 AE Prat ?-? Mallorca B

17:00 Real Sociedad C ?-? SD Gernika

17:00 CD Utrera ?-? Granada CF B

17:00 FC Cartagena B ?-? Ejido

17:00 Atletico Mancha real ?-? UCAM Murcia

17:00 Mar Menor ?-? Antequera CF

17:00 CD Atletico Paso ?-? CD Diocesano

17:00 Polvorin ?-? Racing B

17:00 CE Manresa ?-? Terrassa

17:00 Cerdanyola del Valles ?-? Atletico de Madrid B

17:00 CD Montijo ?-? CD Estebona

17:00 CD Ebro ?-? UD Alzira

17:00 SCR Pena Deportiva ?-? UE Olot

17:00 CD Arenteiro ?-? Real Aviles

21:30 Brea ?-? UD Mutilve

21:45 Juventud Torremolinos CF ?-? Yeclano Deportivo

22:00 Bergantinos CF ?-? Real Valladol B

22:00 coruxo FC ?-? SD Laredo

22:00 Teruel ?-? Hercules

22:00 CD Guijuelo ?-? Marino luanco

22:00 Union Langreo ?-? Burgos Promesas

22:00 SD Tarazona ?-? Utebo FC

22:00 Gimnastica Torrelavega ?-? CD Cristo Atletico

22:00 CD Izarra ?-? Alfaro

22:00 CD Artistico Navalcarnero ?-? CD Guadalajara

22:30 CD Coria ?-? G. Segoviana

22:30 Zamora CF ?-? Compostela

22:59 Villanovense ?-? Cacereno

22:59 Sestao ?-? Arenas Club de Getxo

22:59 Velez CF ?-? CD San Roque de Lepe

22:59 Xerez Deportivo FC ?-? Real Betis B

22:59 CD Tudelano ?-? UD Logrones B

23:30 Recreativo Huelva ?-? Cadiz B

20:00 Olympiada Lympion ?-? Alki Oroklini

20:00 PO Ahironas-Onisilos ?-? Xylotympou

19:00 FC Munsingen ?-? Rotkreuz

19:00 FC Coffrane ?-? Servette U21

19:30 Muri ?-? FC Schotz

19:30 Delemont ?-? Bassecourt

19:30 FC St.Gallen U21 ?-? Bruhl SG

20:00 La Sarraz-Eclepens ?-? La Chaux-de-Fonds

20:00 Langenthal ?-? SC Dornach

20:00 Biel Bienne ?-? Breitenrain

21:00 FC Kosova Zurich ?-? Taverne

21:00 Ekenas IF Fotboll ?-? KTP Kotka

21:00 MP MIKELI ?-? PEPO Lappeenranta

03:00 Real Sociedad Tocoa ?-? Lobos UPNFM

04:00 Olancho FC ?-? CD Vida

19:00 SV Eichede ?-? Heider SV

19:30 VfB Lübeck II ?-? SV Grun-Weib Siebenbaumen

20:00 Eckernforder SV ?-? TSB Flensburg

16:00 Colomiers U19 ?-? Nice U19

16:00 Clermont U19 ?-? Torcy U.S U19

16:00 Angers SCO U19 ?-? Brest Stade U19

16:00 Monaco U19 ?-? Saint Etienne U19

16:00 Bastia U19 ?-? Toulouse U19

18:00 AuxerreU19 ?-? Bourg Peronnas U19

18:00 Avranches U19 ?-? Guingamp U19

20:00 Cannes AS U19 ?-? Air Bel U19

20:00 Troyes U19 ?-? SochauxU19

20:00 AC Bobigny U19 ?-? Le Puy Foot 43 Auvergne U19

20:00 Nancy U19 ?-? Paris FC U19

20:00 Le Mans U19 ?-? SPA Merignacais U19

20:00 Lyon U19 ?-? StrasbourgU19

20:00 Valenciennes US U19 ?-? Lille U19

20:00 Niort U19 ?-? Rennes U19

20:00 Dijon U19 ?-? Metz U19

20:00 Dunkerque U19 ?-? Le Havre U19

20:00 USSA Vertou (U19) ?-? Laval U19

20:00 Montfermeil U19 ?-? Orleans US 45 U19

15:30 PAS Lamia U19 ?-? Levadiakos U19

16:00 PAOK Saloniki U19 ?-? Panathinaikos U19

19:30 Volos Nps U19 ?-? Aris Thessaloniki U19

20:00 Sligo Rovers (W) ?-? FC Treaty United (w)

20:00 Sportivo San Lorenzo ?-? Sportivo Luqueno

20:00 Atletico Colegiales ?-? Sportivo Trinidense

22:30 Qalali ?-? A'Ali

22:30 Um Alhassam ?-? Najma Manama

22:30 Etehad Alreef ?-? Isa Town

18:30 Samaxı FC ?-? Sabah FK Baku

21:00 Standard Sumgayit ?-? FK Kapaz Ganca

22:59 JS Saoura U21 ?-? CR Belouizdad U21

20:00 FK Buducnost Podgorica ?-? FK Iskra Danilovgrad

16:00 RW Rankweil ?-? SC Gofis

16:00 WSG Swarovski Tirol B ?-? Worgl Obi SV

16:00 Rotenberg ?-? Dornbirner SV

19:00 USV Scheiblingkirchen-Warth ?-? ASV Siegendorf

19:00 USV Scheiblingkirchen-Warth ?-? ASV Siegendorf

20:30 Rheindorf Altach B ?-? FC Wolfurt

21:00 Wolfsberger AC Amateure ?-? LASK (Youth)

21:00 SV Telfs ?-? SC Kundl

16:00 Bologna U20 ?-? AC Milan U20

18:00 Fiorentina U20 ?-? Verona U20

22:59 Tinex Sencur ?-? SD Visoko

18:00 SIF ?-? Kiisto Vaasa

19:00 JäPS/47 ?-? FC Kuusysi

20:00 Puiu ?-? Ponnistajat

22:59 Spartak Helsinki ?-? NouLa

16:00 SC Verl U19 ?-? Paderborn U19

16:00 Holstein Kiel U19 ?-? Union Berlin U19

16:00 Viktoria koln U19 ?-? Rot-Weiss Essen U19

16:00 SV Meppen U19 ?-? Dynamo Dresden U19

16:00 MSV Duisburg U19 ?-? Monchengladbach U19

16:00 Preuben Munster U19 ?-? Schalke 04 U19

16:00 TSV 1860 Munchen U19 ?-? Eintracht Trier U19

16:00 SpVgg Unterhaching U19 ?-? Karlsruher SC U19

22:59 Wake Forest (w) ?-? Syracuse DA (w)

21:00 AB Argir ?-? Skala Itrottarfelag

21:00 B36 Torshavn ?-? Vikingur Gotu

21:00 EB Streymur ?-? 07 Vestur Sorvagur

21:00 NSI Runavik ?-? KI Klaksvik

22:59 HB Torshavn ?-? Toftir B68

00:00 Deportivo Barberena FC ?-? Chimaltenango FC

00:00 CSD Solola ?-? Coatepecano IB

00:30 Santa Catarina Clube ?-? Marquense

01:00 San Benito FC ?-? Club Aurora

01:00 Nueva Concepcion ?-? Puerto San Jose

04:00 Deportivo San Pedro ?-? San Juan FC

20:30 Celik Niksic ?-? FK Berane

20:30 FK Podgorica ?-? KOM Podgorica

20:30 FK Grbalj Radanovici ?-? FK Mladost DG

20:30 OSK Igalo ?-? Bokelj Kotor

20:30 FK Zeta ?-? Otrant

15:00 Supersport United Reserves ?-? TS Galaxy Reserves

15:00 Maritzburg United Reserves ?-? Cape Town City FC Reserves

17:00 Amazulu Reserves ?-? Richards Bay FC Reserves

17:30 Moroka Swallows Reserves ?-? Orlando Pirates Reserves

14:30 Shatin SA ?-? Kwai Tsing District FA

14:30 Yuen Long FC ?-? South China AA

14:30 Kowloon City ?-? Happy Valley

21:00 College 1975 FC ?-? Europa Point

23:30 Lions Gibraltar ?-? St Joseph's FC

22:20 Al-Feiha ?-? Al-Shabab(KSA)

22:20 Al Hilal ?-? Al-Taawon

01:00 Al-Nasr(KSA) ?-? Al Ittihad(KSA)

01:00 Al-Fateh ?-? Abha

19:30 Al-Safa ?-? Al Bourj

19:30 Salam Zgharta ?-? Al-Ahed

19:30 Tadamon Sour ?-? Al Akhaahli Alay

20:00 Thisted FC ?-? HIK Hellerup

19:30 Triestina ?-? USD Virtus Verona

19:30 Ancona ?-? Montevarchi

19:30 Carrarese ?-? Gubbio

19:30 Cesena ?-? Recanatese

19:30 ACD Virtus Entella ?-? Imolese

19:30 Fermana ?-? Olbia

19:30 Novara ?-? Vicenza

19:30 US Fiorenzuola ?-? A.C. Reggiana 1919

19:30 Pro Patria ?-? Pro Vercelli

19:30 Rimini ?-? Alessandria

19:30 Renate AC ?-? Pordenone Calcio SSD

19:30 San Donato Tavarnelle ?-? Lucchese

22:30 Azy based nano Bo ?-? Trento

22:30 JuventusU23 ?-? Us Pergolettese

22:30 Mantova ?-? Pro Sesto

22:30 Sangiuliano City Nova ?-? Piacenza

18:00 Vittsjo GIK (w) ?-? Umea IK (w)

18:00 Brommapojkarna (w) ?-? IFK Kalmar (w)

20:00 Orebro (w) ?-? FC Rosengard (w)

20:00 Pitea IF (w) ?-? Hammarby (w)

20:00 Djurgardens (w) ?-? AIK Solna (w)

20:00 Eskilstuna United (w) ?-? Kristianstads DFF (w)

20:00 Linkopings (w) ?-? BK Hacken (W)

16:30 Flora Tallinn II ?-? Kohtla Jarve JK Jarve

18:00 Berliner AK 07 ?-? VSG Altglienicke

18:30 ZFC Meuselwitz ?-? FSV luckenwalde

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) ?-? Freiberg

19:00 Eintracht Norderstedt ?-? Werder Bremen (Youth)

20:00 Bremer SV ?-? Holstein Kiel II

18:30 Mes Novin Kerman ?-? Damash Gilan FC

19:30 Shohada Razakan ?-? Shohada Babolsar

19:30 TSV Hartberg ?-? SK Austria Klagenfurt

19:30 SV Ried ?-? Rheindorf Altach

22:00 Austria Wien ?-? Sturm Graz

16:00 Inter Club Escaldes ?-? Sant Julia

20:30 UE Engordany ?-? Penya Encarnada

21:00 UE Santa Coloma ?-? FC Ordino

23:30 FC Santa Coloma ?-? Atletic Club D Escaldes

20:00 FK Shkupi ?-? Sileks

20:00 FK Tikves Kavadarci ?-? FK Skopje

20:00 Pobeda Prilep ?-? FK Shkendija 79

19:00 Dacia-Buiucani ?-? CS Petrocub

22:00 Sheriff Tiraspol ?-? FC Sfintul Gheorghe

21:00 NK Krka U19 ?-? NK Radomlje U19

21:00 Red Star Waasland ?-? Lierse

01:00 Standard Liege II ?-? Anderlecht II

20:00 Al Hashemeya ?-? Al-Baq's

21:00 Sama Al Sarhan ?-? Al Yarmouk

00:00 Universitario Cochabamba ?-? Club Deportivo Sur Car

02:00 Libertad Gran Mamore FC ?-? ABB

02:00 Wilstermann Cooperativa ?-? 24 de Septiembre 1969

02:00 Stormers Sporting Club ?-? Escuela Enrique Happ

02:00 Deportivo FATIC ?-? Atletico Bermejo

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana ?-? Arezzo

20:00 Chieti ?-? Cynthiabalonga

20:00 Real Agro Aversa ?-? Cittanova Interpiana

20:00 Arconatese ?-? US Breno

20:00 Cjarlins Muzane ?-? Portogruaro

20:00 A.C. Crema 1908 ?-? Ravenna

20:00 Gavorrano ?-? Poggibonsi

20:00 Palmese 1914 ?-? Aprilia

20:00 ASD Brusaporto ?-? Desenzano Calvina

20:00 AC Dolomiti Bellunesi ?-? ASD Cartigliano

20:00 ASD Fanfulla ?-? Sammaurese

20:00 SSD Porto D’Ascoli ?-? Alma Juventus Fano

20:00 Forli ?-? US Corticella

20:00 Giana ?-? ACD SantAngelo

20:00 US Folgore Caratese ?-? USD Casatese

20:00 US Levico Terme ?-? Montebelluna

20:00 Mezzolara ?-? Renty ging

20:00 Franciacorta ?-? Virtus Ciserano Bergamo

20:00 Luparense FC ?-? Clodiense

20:00 Asti ?-? Sestri Levante

20:00 USD Lavello ?-? Nardo

20:00 Borgosesia ?-? Sanremese

20:00 ASD Martina Franca ?-? FB Brindisi 1912

20:00 Vibonese ?-? Castrovillari

20:00 San Nicolo ?-? ASD Montegiorgio

20:00 USD Castellanzese ?-? Stresa Vergante

20:00 Trastevere Calcio ?-? FC Matese

20:00 Vis Artena ?-? Cassino

20:00 Acireale ?-? FC Lamezia Terme

20:00 Chieri ?-? As Casale Calcio

20:00 Pistoiese ?-? Real Forte Querceta

20:00 Tolentino ?-? Vastogirardi

20:00 Trapani ?-? ASD Paterno

20:00 Salsomaggiore ?-? Prato

20:00 SS Angri ?-? SS Nola 1925

20:00 Casarano ?-? Nocerina

20:00 Fossano Calcio ?-? FC Vado

20:00 Santa Maria ?-? Citta Di S. Agata

20:00 Derthona ?-? Gozzano

20:00 Villa dAlme Valbrembana ?-? Sona

20:00 Athletic Carpi ?-? Bagnolese

20:00 FC Francavilla ?-? Team Altamura

20:00 USD Pont Donnaz ?-? Ligorna

20:30 ASD Molfetta ?-? Citta di Fasano

16:00 FK Aksu Reserves ?-? Khan Tengri FC

16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves ?-? Shakhter Karagandy Reserves

17:00 Ordabasy Reserves ?-? Akademia Ontustyk Reserves

17:30 Jas Qyran ?-? FK Taraz Reserves

19:00 Traff ?-? Eidsvold Turn

21:30 Brattvag ?-? Asker

22:59 Ullensaker/Kisa IL ?-? Hodd

20:00 Derry City U19 ?-? Longford Town U19

20:00 Treaty United FC U19 ?-? Kerry DL U19

20:00 Sligo U19 ?-? Dundalk U19

21:00 Cork City U19 ?-? St. Patricks U19

04:00 Xelaju Reserves ?-? Antigua GFC Reserves

16:30 TUT FC (W) ?-? First Touch Academy (w)

20:00 Johannesburg Uni (w) ?-? Durban Ladies FC (w)

20:00 Vasco Da Gama RSA (w) ?-? City Lads FC (W)

20:00 University of Western Cape ?-? Coal City Wizards (w)

19:45 Ferencvarosi TC (w) ?-? Gyori Dozsa (w)

20:00 Astra Hungary (W) ?-? MOL Fehervar FC (W)

04:00 CD Dragon ?-? Aguila

04:00 Luis Angel Firpo ?-? CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:15 Alianza San Salvador ?-? CD FAS

20:00 Cailungo ?-? San Giovanni

20:00 Tre Penne ?-? Tre Fiori

20:00 Faetano ?-? Folgore/Falciano

16:00 Saku Sporting (w) ?-? JK Tallinna Kalev (w)

17:00 Gornik II Zabrze ?-? GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

17:00 Pelikan Lowicz ?-? Jagiellonia Bialystok II

18:00 Cracovia II ?-? Avia Swidnik

20:00 Sokol Sieniawa ?-? KSZO Ostrowiec

20:00 KS Wiazownica ?-? Korona II Kielce

20:30 Wisla Sandomierz ?-? Podlasie Biala Podlaska

21:00 Stal Stalowa Wola ?-? Podhale Nowy Targ

15:00 Valencia U19 ?-? Alboraya U19

16:00 Espanyol U19 ?-? UD Cornella U19

16:00 CE Constancia U19 ?-? CD Ebro U19

17:00 CD Alaves U19 ?-? Real Sociedad U19

17:00 Malaga U19 ?-? Algeciras CF U19

17:00 Bilbao U19 ?-? Tudelano U19

17:00 Celta Vigo U19 ?-? Gimnastica de Torrelavega U19

17:00 Inter Amistad U19 ?-? Getafe U19

17:15 Recreativo Huelva U19 ?-? Vazquez Cultural U19

20:30 Las Palmas U19 ?-? UD San Fernando U19

22:00 CF Gazte Berriak U19 ?-? Berceo U19

18:00 Lens (W) ?-? Brest (w)

18:00 Nice W ?-? Grenoble Claix (w)

18:00 Strasbourg W ?-? Le Mans (w)

20:00 CA Paris (w) ?-? Nantes (w)

15:15 Meteor Praha ?-? SK Vilemov

15:15 Slovan Liberec II ?-? Hlinsko

15:15 MFK Havirov ?-? Novy Jicin

15:15 Slavicin ?-? TJ Skastice

20:00 Sokol Tasovice ?-? Stara Rise

20:00 Tj Sokol Lanzhot ?-? Velka Bites

19:30 Ekwendeni Hammers ?-? Karonga United

19:30 Dedza Dynamos ?-? Mighty Tigers

21:00 Baumit Jablonec ?-? Brno

21:00 Tescoma Zlin ?-? Synot Slovacko

21:00 Teplice ?-? Pardubice

00:00 Slavia Praha ?-? Slovan Liberec

06:30 Melipilla ?-? Fernandez Vial

06:30 Union San Felipe ?-? CD Magallanes

19:00 Bryne ?-? Skeid Oslo

19:00 Fredrikstad ?-? Mjondalen IF

19:00 Brann ?-? Stjordals Blink

20:30 Kaizer Chiefs ?-? AmaZulu

16:00 ZNK Cerklje (w) ?-? ND Primorje (W)

21:00 Deportivo Camioneros ?-? CDA Monte Miaz

21:00 Juventud U.Gualeguaychu ?-? Gimnasia yTiro

02:00 Boca Unidos ?-? Atletico Parana

02:00 Estudiantes de San Luis ?-? Sol de Mayo

02:00 Villa Mitre ?-? CA Juventud Unida San Luis

02:00 Douglas Haig ?-? Defensores Belgrano (VR)

02:00 Gimnasia C. Uruguay ?-? Union Sunchales

02:30 Desamparados ?-? Club Circulo Deportivo

02:30 Racing de Cordoba ?-? Defensores Pronunciamiento

05:00 Juventud Antoniana ?-? Sportivo Las Parejas

15:30 Wiang Sa Surat City ?-? Mueang Kon D United

15:30 Udon United ?-? Khonkaen Mordindang FC

15:30 Chamchuri United FC ?-? Samut Prakan FC

15:30 Sakon Nakhon FC ?-? Surin KCM FC

17:00 Chiangrai FC ?-? Watbot FC

17:00 Bangkok ?-? Royal Thai Army FC

17:00 Nonthaburi United ?-? Royal Thai Air Force FC

18:00 Nakhon Ratchasima United FC ?-? Yasothon FC

18:00 Navy FC ?-? Kabin United

18:00 Rasi Salai United ?-? Surin FC

18:00 Samut Sakon FC ?-? Phram Bangkok FC

20:00 Ipswich Town (w) ?-? Crawley Wasps (w)

20:00 London Bees (w) ?-? Cheltenham Town (w)

20:00 Portsmouth (w) ?-? Billericay Town (w)

20:30 Plymouth Argyle (w) ?-? Gillingham (w)

15:45 Persika 1951 ?-? Depok United

21:00 Bravos do Maquis ?-? Primeiro de Agosto

21:00 Cuando Cubango ?-? Academica Do Lobito

21:00 Santa Rita FC ?-? Petro Atletico de Luanda

21:30 Sporting Cabinda ?-? Dragao

20:15 SV Schlebusch ?-? Bonn Endenich 1908

00:00 Pachuca II ?-? Inter Playa del Carmen

00:00 Leviatan FC ?-? Montaneses FC

04:00 Tampico Madero ?-? Atletico Saltillo

04:00 Deportivo Dongu ?-? Deportiva Venados

04:00 Sporting Canamy ?-? Real de Arteaga

05:00 Gavilanes FC Matamoros ?-? Loros De Colima

07:00 Reboceros de La Piedad ?-? Lobos ULM

16:00 Vorderland (w) ?-? First Vienna (W)

18:00 BW Linz (W) ?-? St. Polten (w)

19:00 Bergheim/Hof (w) ?-? Sturm Graz/Stattegg (w)

15:15 Slavia Prague B ?-? Vyskov

21:00 SK Slovan Varnsdorf ?-? FK Graffin Vlasim

06:15 CD Universitario ?-? Atletico Chiriqui

06:15 Tauro FC ?-? Alianza FC (PAN)

08:30 Herrera FC ?-? Veraguas FC

17:00 Naftan Novopolock ?-? Dnepr Rohachev

19:00 Shakhter Soligorsk II ?-? FC Molodechno

21:00 Volna Pinsk ?-? FC Baranovichi

16:00 Mqabba FC ?-? Sliema Wanderers FC

20:00 Swieqi United ?-? Fgura United

20:00 Melita FC Saint Julian ?-? St. Andrews

22:30 Naxxar Lions ?-? Qrendi

22:30 San Gwann ?-? Vittoriosa Stars

21:00 Brasil (w) U17 ?-? Mexico (w) U17

22:59 Portugal (w) U17 ?-? Republic of Ireland (w) U17

04:00 Miami United ?-? Guatemala U20

17:00 Funnefoss/Vormsund ?-? Skjervoy

18:00 Raufoss IL B ?-? IL Hodd B

19:00 Molde B ?-? Floro

19:30 Mjolner ?-? Lillestrom B

20:00 Harstad ?-? Skjetten Fotball

21:15 Orkla ?-? Innstranden

22:00 Strindheim IL ?-? Rana FK

22:30 Junkeren ?-? Byasen Toppfot

18:00 Budissa Bautzen ?-? Bischofswerdaer FV

18:00 FC Türkiye Wilhelmsburg ?-? TSV Buchholz 08

18:30 TSG Neustrelitz ?-? FC Mecklenburg Schwerin

19:00 FSV Union Furstenwalde ?-? Hertha 06 Charlotten

19:00 Mahdov FC ?-? Hansa Rostock II

20:00 SC BW 94 Papenburg ?-? SV Ramlingen Ehlershausen

20:00 Ratingen SV ?-? MSV Dusseldorf

20:00 Arminia Hannover ?-? HSC Hannover

20:00 SV Westfalia Rhynern ?-? ASC 09 Dortmund

20:00 SF Hamborn 07 ?-? Cronenberger SC

20:00 Sportfreunde Lotte ?-? SpVgg Vreden 1921

20:00 MSV Pampow ?-? RSV Eintracht

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg ?-? Freie Turnerschaft Braunschweig

20:00 Gutersloh ?-? SC Preussen Munster II

20:00 Union 60 Bremen ?-? KSV Vatan Sport Bremen

20:00 Eintracht Celle ?-? Heeslinger SC

20:00 FC Kray ?-? Sportverein Sonsbeck

20:00 VFB Homberg ?-? DJK Teutonia St.Tonis

20:00 1. FC Gievenbeck ?-? Adams Sam Beek

20:00 Rielasingen Arlen ?-? SG Sonnenhof Grossaspach

20:00 TSG Sprockhovel ?-? Delbrucker SC

20:00 FC Eintracht Rheine ?-? Siegen Sportfreunde

20:00 TSV Meerbusch ?-? Uerdingen KFC 05

20:30 VfB Hilden ?-? SF Baumberg

20:30 TuS Ennepetal ?-? Erndtebruck

20:30 Konishisdorf ?-? Siegburger SV 04

20:30 SG Finnentrop/Bamenohl ?-? TUS Bovinghausen 04

20:30 TuRU Dusseldorf ?-? TVD Velbert

20:30 Leher TS ?-? TuS Komet Arsten

19:30 Antwerp B ?-? KFC Mandel United

20:00 Royal Knokke ?-? Gent B

20:00 Tienen ?-? Patro Eisden

20:00 URS Lixhe-Lanaye ?-? KSK Heist

20:00 Aasane (w) ?-? Arna Bjornar (w)

20:00 Avaldsnes (w) ?-? Tromso (w)

20:00 LSK Kvinner (w) ?-? Lyn (w)

20:00 Roa (w) ?-? Kolbotn (w)

20:00 Stabaek (w) ?-? SK Brann (W)

21:00 Valerenga (w) ?-? Rosenborg BK (w)

19:00 FK Banga (w) ?-? FK Saned (W)

19:30 FK Vilnius (W) ?-? FC Hegelmann (W)

20:00 Gintra Universitetas (w) ?-? MFA Zalgiris (w)

17:00 Levante Las Planas (w) ?-? Alhama CF (w)

17:00 Levante UD (w) ?-? Atletico de Madrid (w)

21:00 Sevilla FC (w) ?-? Real Sociedad (w)

22:59 Athletic Club Bibao (w) ?-? Real Madrid (w)

16:00 FK Brodarac U19 ?-? OFK Vrsac U19

19:00 TSC Backa Topola U19 ?-? FK Radnicki 1923 U19

18:00 Utsiktens BK ?-? Vasteras SK FK

20:00 Norrby IF ?-? Skovde AIK

15:15 Prague (w) ?-? Teplice (w)

20:00 Sparta Praha II (W) ?-? Sigma Olomouc (W)

18:01 Eintracht Frankfurt (w) ?-? Werder Bremen (w)

18:01 SV Meppen (w) ?-? Hoffenheim (w)

21:01 FCR 2001 Duisburg (w) ?-? Bayern Munchen (w)

21:01 SC Freiburg (w) ?-? SG Essen-Schonebeck (w)

17:15 Ajax Amsterdam (w) ?-? SC Heerenveen (w)

17:15 PSV Eindhoven (w) ?-? ADO Den Haag (w)

18:00 Buildcon FC ?-? Nkwazi

20:00 ZESCO United Ndola ?-? Power Dynamos

22:59 Hapoel Bnei Sakhnin FC ?-? Sectzya Nes Ziona

00:15 Hapoel Tel Aviv ?-? Hapoel Jerusalem

16:00 RB Leipzig (w) ?-? Koln II (w)

16:00 Wolfsburg II (w) ?-? Bayern Munich II (w)

16:00 SC Freiburg II (w) ?-? Carl Zeiss Jena (w)

19:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) ?-? Andernach (w)

19:00 SC Sand (w) ?-? Nurnberg (w)

01:30 San Telmo ?-? Atletico Atlanta

01:30 Temperley ?-? Agropecuario de Carlos Casares

02:00 Almirante Brown ?-? Defensores de Belgrano

02:00 Club Atletico Guemes ?-? Atletico Rafaela

02:30 Gimnasia Mendoza ?-? Estudiantes de Caseros

02:30 Estudiantes Rio Cuarto ?-? Atletico Mitre de Santiago del Estero

04:00 Chaco For Ever ?-? San Martin San Juan

18:00 FK Van Charentsavan ?-? FC Noah

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou ?-? SOL FC Abobo

01:00 ASEC MIMOSAS ?-? San Pedro FC

15:30 ASK Klagenfurt ?-? SK Maria Saal

15:30 Slovan Hutteldorfer AC ?-? Favoritner AC

16:00 SC Austria Lustenau B ?-? FC Hochst

16:00 FC Eisenkappel ?-? SV Bad St. Leonhard

16:00 SV Strasswalchen ?-? SK Adnet

16:30 USC Eugendorf ?-? ASV Salzburg

18:00 SV Wienerberger ?-? FC 1980 Wien

19:00 SC Landskron ?-? SVG Bleiburg

19:00 FC Wacker Innsbruck ?-? FC Volders

15:00 Tuv Buganuud ?-? Deren FC

18:00 SP Falcons ?-? FC Ulaanbaatar

18:00 Holstebro BK ?-? Dalum

18:00 VSK Arhus ?-? Young Boys FD

20:30 Platinum City ?-? Cape Town Spurs

20:30 Polokwane City FC ?-? Hungry Lions

16:00 Real Union de Tenerife (W) ?-? Valencia B (w)

17:30 Juventus (w) ?-? Pomigliano (w)

19:30 Roma CF (w) ?-? Parma s (W)

22:00 Al-Nasar ?-? Al-Qadsia SC

00:20 Al Kuwait SC ?-? Al Fahaheel SC

17:30 Trat FC ?-? Customs Department FC

18:00 Uthai Thani Forest ?-? Nakhon Si United FC

18:30 Chainat FC ?-? Ayutthaya United

19:00 Ranong FC ?-? JL Chiangmai United FC

18:00 Qumqo rg on FC ?-? Nasaf Qarshi B

18:00 Qizilqum Zarafshon B ?-? FC Bunyodkor II Chrichik

19:00 FK Chigatoy ?-? Lokomotiv BFK

19:00 Navbahor Namangan B ?-? Aral Qoraqalpogiston

17:45 Le Havre (w) ?-? Paris Saint Germain (w)

15:15 FK Mas Taborsko B ?-? FK Protivin

15:30 Sapeli Polna ?-? Ledec nad Sazavou

20:00 UCU Lady Cardinals (w) ?-? Asubo Gafford (W)

20:00 Makerere University (W) ?-? Kampala Queens (w)

16:30 JK Tallinna Kalev II ?-? JK Welco Elekter

16:30 Tartu JK Maag Tammeka B ?-? Tallinna JK Legion B

18:30 Flora Paide ?-? Trans Narva

21:15 Nomme JK Kalju ?-? Levadia Tallinn

07:00 Diriangen ?-? Deportivo Ocotal

08:00 Real Esteli ?-? HYH Export Sebaco FC

21:00 Atletico Fenix Montevideo (W) ?-? CA Penarol (w)

00:00 CA River Plate (w) ?-? Nautico Montevideo (W)

21:55 FK Panevezys ?-? Suduva

22:00 Union Touarga Sport Rabat ?-? Maghreb Fez

00:15 Maghrib Association Tetouan ?-? UTS Union Touarga Sport Rabat

02:30 Wydad Casablanca ?-? Renaissance Sportive de Berkane

02:30 Hassania Agadir ?-? MCO Mouloudia Oujda

22:00 KA Akureyri ?-? KR Reykjavik

22:00 Keflavik ?-? Akranes

00:15 Fram Reykjavik ?-? Leiknir Reykjavik

20:15 Masfut ?-? Masafi

20:15 Al-Thaid ?-? Al-Hamriyah

20:20 Al Arabi(UAE) ?-? Al Taawon

16:00 CD Algaidas (W) ?-? Zaragoza CFF II (W)

16:30 Discobolo La Torre AC (w) ?-? Granada B (W)

17:00 Osasuna (w) ?-? Athletic Bilbao B (w)

17:00 Fundacion Albacete (w) ?-? Seccio Esportiva AEM (w)

17:00 Cacereno (W) ?-? Deportivo Abanca (W)

17:15 Aldaia (w) ?-? Plaza Argel (w)

18:00 Salamanca (w) ?-? CFF Olympia Las Rozas (w)

18:00 UD San Antonio Pilar (w) ?-? CD Julio Suarez (w)

18:00 CD Juan Grande (w) ?-? Cordoba (w)

18:15 CD Fontsanta Fatjo (W) ?-? collerense (w)

22:00 CDEF Logrono (w) ?-? Eibar (w)

04:00 CD Arabe Unido Reserves ?-? UMECIT

05:00 Sporting San Miguelito Reserves ?-? CD Centenario

05:00 Mario Mendez FC ?-? Veraguas FC Reserves

05:00 Universidad de Panama ?-? CA Independiente de la Chorrera Reserves

19:00 Dinamo Samarqand ?-? Olympic FK Tashkent

20:00 Pakhtakor ?-? Nasaf Qarshi

04:00 AD Guanacasteca ?-? Cartagines Deportiva SA

07:00 Guadalupe FC ?-? Deportivo Saprissa

07:00 Perez Zeledon ?-? Sporting San Jose

20:00 Wolverhampton U21 ?-? Manchester City U21

17:00 Aland United (w) ?-? HJK Helsinki (w)

19:00 ADO '20 ?-? Baronie

19:30 UNA ?-? HSC 21 Brein

18:00 KF Ballkani ?-? Gjilani

20:00 Prishtina ?-? KF Trepca 89

16:00 LNZ Lebedyn ?-? Skoruk Tomakovka

17:30 FK Epitsentr Dunayivtsi ?-? Nyva Ternopil

19:00 FC Bukovyna chernivtsi ?-? FK Yarud Mariupol

18:45 Partick Thistle (w) ?-? Celtic (w)

22:00 Kilmarnock (w) ?-? Gartcairn FC (W)

22:00 Motherwell (w) ?-? Dundee United (w)

22:30 Glasgow City (w) ?-? Aberdeen (w)

05:00 Atletico Pantoja ?-? Atletico Vega Real

16:00 Zalaegerszegi TE II ?-? Tatabanya

16:00 Puskas Academy II ?-? Mori SE

16:00 Debreceni VSC II ?-? Fuzesgyarmati SK

20:00 KARCAG SE ?-? Penzugyor SE

20:00 Senyo Carnifex ?-? Tiszaujvaros

20:00 Tiszafured VSE ?-? Kisvarda II

20:00 Fylde LFC (w) ?-? Stoke City (w)

20:00 Huddersfield (w) ?-? Liverpool Feds (w)

20:00 Loughborough Lightning (W) ?-? Boldmere St.Michaels (W)

20:00 West Bromwich WFC (w) ?-? Brighouse Town (w)

20:00 Wolverhampton Wanderers WFC (w) ?-? Burnley (w)

19:00 Ravasens IK Karlskoga (w) ?-? Alvsjo AIK FF (w)

19:00 Team TG FF (w) ?-? Gamla Upsala SK (w)

18:00 SC Villa ?-? Gaddafi FC

23:30 Rampla Juniors FC ?-? Uruguay Montevideo

02:00 Canadian SC ?-? Mar de Fondo