Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

09:00 Seattle Sounders ?-? FC Cincinnati

01:45 Thụy Điển ?-? Slovenia

01:45 Bồ Đào Nha ?-? Tây Ban Nha

01:45 Thụy Sĩ ?-? Czech

01:45 Kosovo ?-? Cyprus

01:45 Hy Lạp ?-? Bắc Ireland

01:45 Ukraine ?-? Scotland

01:45 Ireland ?-? Armenia

01:45 Na Uy ?-? Serbia

01:45 Albania ?-? Iceland

22:00 Paniliakos Pyrgos ?-? Zakynthos

16:30 Công An Nhân Dân ?-? Phù Đổng

17:00 Bình Phước ?-? Đắk Lắk

18:00 Cần Thơ ?-? Phố Hiến

03:00 Boca Juniors De Cali ?-? Atletico FC

03:00 Deportes Quindio ?-? Atletico Huila

22:00 Panaderia Pulido ?-? UD Somozas

22:00 Puente Genil ?-? CD San Roque de Lepe

22:00 Real Aviles ?-? RSD Alcala Henares

22:00 Xerez Deportivo ?-? Moralo CP

22:00 Real Union de Tenerife ?-? Naxara

22:00 UD Marbella ?-? Betis de Hadu

22:00 CD Anguiano ?-? CF Illueca

22:00 CF Trujillo ?-? UD Melilla

22:00 CD Huarte ?-? Terrassa

22:00 CD Izarra ?-? CA Monzon

22:00 UD Alzira ?-? Formentera

22:00 UD Poblense ?-? Mar Menor

22:00 CD Arenteiro ?-? CD Naval

22:00 Villarrubia CF ?-? CD Illescas

22:00 Bergantinos CF ?-? Zamora CF

22:00 CF Platges De Calvia ?-? Lorca Deportiva FC

07:00 Santos ?-? Atletico Paranaense

05:00 Coritiba PR ?-? Ceara

05:00 Fortaleza ?-? Flamengo

05:00 Fluminense RJ ?-? Juventude

05:00 Corinthians Paulista (SP) ?-? Atletico Clube Goianiense

07:00 Cuiaba ?-? America MG

07:45 Internacional RS ?-? Bragantino

07:45 Goias ?-? Botafogo RJ

07:45 Atletico Mineiro ?-? Palmeiras

02:00 Royal Pari FC ?-? Always Ready

22:59 Naestved ?-? Silkeborg

01:15 Academia Deportiva Cantolao ?-? FC Carlos Stein

03:30 Sport Huancayo ?-? Deportivo Municipal

07:00 Carlos Manucci ?-? Ayacucho Futbol Club

05:00 Sol de America ?-? Cerro Porteno

05:00 Libertad ?-? General Caballero LJM

01:45 Grimsby Town ?-? Carlisle United

07:00 Deportivo Pasto ?-? Cortulua

05:05 Raya2 Expansion ?-? Mineros de Zacatecas

07:05 Tlaxcala FC ?-? Pumas Tabasco

09:05 Cimarrones de Sonora ?-? Correcaminos UAT

05:00 Celaya FC ?-? CF Atlante

07:05 Cancun FC ?-? CD Alacranes de Durango

09:05 CSyD Dorados de Sinaloa ?-? Leones Negros

00:11 Polonia Warszawa ?-? KP Calisia Kalisz

20:00 IMT Novi Beograd ?-? FK Loznica

20:00 Proleter Novi Sad ?-? Metalac Gornji Milanovac

20:00 FK Rad Beograd ?-? FK Vrsac

20:00 Jedinstvo UB ?-? FK Radnicki Novi Belgrad

22:00 FK Graficar Beograd ?-? Sevojno Uzice

22:00 IMT Novi Beograd ?-? FK Loznica

22:00 Proleter ?-? Metalac Gornji Milanovac

22:00 FK Trajal Krusevac ?-? Indjija

22:00 FK Rad Beograd ?-? FK Vrsac

22:00 FK Trajal Krusevac ?-? Indjija

22:00 FK Zeleznicar Pancevo ?-? Macva Sabac

22:00 Zlatibor Cajetina ?-? FK Radnicki Sremska Mitrovica

20:30 NK Fuzinar ?-? NK Aluminij

15:15 Benesov ?-? Viktoria Zizkov

21:30 SK Zapy ?-? Jablonec B

20:00 Kuala Lumpur ?-? Sarawak United

18:00 Kagera Sugar ?-? Singida United

20:00 Mbeya City ?-? Simba Sports Club

08:00 Atletico Junior Barranquilla ?-? Millonarios

07:00 Atletico Rafaela ?-? Colon

22:30 Sitra ?-? Qalali

22:30 Malkia ?-? Busaiteen

22:30 Al-Ittifaq ?-? Isa Town

22:30 Al-Ittihad(BHR) ?-? Al-Tadhmon

05:00 HFX Wanderers FC ?-? Pacific FC

01:45 Buxton FC ?-? Kidderminster Harriers

01:45 Chorley FC ?-? Chester FC

01:45 Curzon Ashton FC ?-? Scarborough

01:45 Darlington ?-? Blyth Spartans

01:45 Farsley Celtic ?-? Boston United

01:45 Hereford United ?-? Leamington

01:45 AFC Fylde ?-? Spennymoor Town

01:45 Kettering Town ?-? Kings Lynn

01:45 AFC Telford United ?-? Brackley Town

01:45 Alfreton Town ?-? Peterborough Sports

01:45 Banbury United ?-? Gloucester City

16:00 YANGON UNITED ?-? Ayeyawady united

09:00 Las Vegas Lights ?-? Monterey Bay FC

06:30 Atlanta United FC II ?-? Indy Eleven

07:00 Tampa Bay Rowdies ?-? El Paso Locomotive FC

09:00 Sacramento Republic FC ?-? Phoenix Rising FC

20:00 Slavia Praha (w) ?-? Valur (w)

21:00 Vllaznia Shkoder (w) ?-? Zhilstroy Kharkov 2 (w)

22:59 FC Rosengard (w) ?-? SK Brann (W)

23:45 BK Hacken (W) ?-? Paris Saint Germain (w)

00:00 Ajax Amsterdam (w) ?-? Arsenal (w)

00:15 St. Polten (w) ?-? KuPs (w)

00:30 FC Zurich Frauen (w) ?-? SFK 2000 Sarajevo (w)

01:00 Real Madrid (w) ?-? Rosenborg BK (w)

01:30 Juventus (w) ?-? HB Koge (w)

01:30 Benfica (w) ?-? Glasgow Rangers (w)

01:45 Enfield Town ?-? Horsham

04:30 SC Corinthians Paulista (w) ?-? Sao Jose (w)

01:00 Santos (w) ?-? Sao Paulo/SP (w)

05:00 Ferroviaria SP (w) ?-? Sao Bernardo/SP(w)

00:00 Bizkerre (w) ?-? Alhama CF (w)

01:30 Trindade AC Youth ?-? Vianopolis U20

01:30 Coleraine U19 ?-? Pobeda Prilep U19

20:00 Burreli ?-? Tomori berat

20:00 KS Veleciku Koplik ?-? KF Tirana

20:00 KF Oriku ?-? Partizani Tirana

20:00 Butrinti Sarande ?-? KS Dinamo Tirana

20:00 Lushnja KS ?-? Terbuni Puke

20:00 Shkumbini Peqin ?-? Egnatia

20:00 KF Maliqi ?-? Skenderbeu Korca

01:00 CR Flamengo (RJ) (Youth) ?-? Aster Brasil Youth

01:00 Internacional RS U20 ?-? Mirassol FC Youth

01:00 America MG (Youth) ?-? Goias (Youth)

01:00 Fluminense RJ (Youth) ?-? Mixto MT Youth

01:00 Remo PA (Youth) ?-? Capital TO Youth

01:00 Bahia (Youth) ?-? Fluminense PI (Youth)

01:00 ABC FC RN (Youth) ?-? Lagarto Youth

01:00 Ceara (Youth) ?-? Confianca PB Youth

01:00 Nautico PE (Youth) ?-? CSE AL Youth

01:00 Palmeiras (Youth) ?-? Uniao Harmonia U20

01:00 Avai (Youth) ?-? Brasil de Pelotas U20

02:00 Sao Raimundo-RR Youth ?-? Andira AC Youth

02:00 Nacional Fast Club Youth ?-? IAPE (Youth)

02:30 Real Ariquemes RO Youth ?-? Santana AP (Youth)

07:00 Olmedo Riobamba ?-? Chacaritas SC

03:00 CD Independiente Juniors ?-? Manta FC

03:00 CD Puerto Quito ?-? CD El Nacional

07:00 Guayaquil SC ?-? Libertad FC

01:45 Broomhill FC ?-? Cumbernauld Colts

01:45 Gretna ?-? Gala Fairydean

01:45 Edinburgh University FC ?-? Berwick Rangers

01:45 Dalbeattie Star ?-? East Kilbride

01:45 Boness Utd ?-? Civil Service Strollers FC

01:45 Stirling University ?-? Cowdenbeath

01:45 Tranent Juniors ?-? Caledonian Braves

01:45 East Stirlingshire ?-? Spartans

01:05 Chelsea FC (w) ?-? West Ham United (w)

22:00 HIFK ?-? Ilves Tampere

22:00 Lahti ?-? Vaasa VPS

22:00 Inter Turku ?-? FC Haka

22:00 SJK Seinajoen ?-? KuPs

22:30 IFK Mariehamn ?-? AC Oulu

20:00 Brommapojkarna U21 ?-? IFK Goteborg U21

22:00 Elfsborg U21 ?-? Helsingborg U21

00:00 Varbergs BoIS U21 ?-? Djurgardens U21

21:00 Tigres UANL U20 ?-? Club Tijuana U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 ?-? Monterrey U20

01:45 Dundela ?-? Annagh United

21:00 Asante Kotoko FC ?-? Nsoatreman FC

20:30 Darya Babol ?-? Chadormalou Ardakan

20:30 Mes Shahr-e Babak ?-? Saipa

20:45 Fajr Sepasi ?-? Shams Azar Qazvin

20:45 Khooshe Talaee Sana Saveh ?-? Shahr Khodrou

21:00 Shahrdari Astara ?-? Chooka Talesh

21:00 Kheybar Khorramabad ?-? Esteghlal Khozestan

21:00 Shahrdari Hamedan ?-? Khalij Fars Mahshahr

21:15 Pars Jonoubi Jam ?-? Van Pars Isfahan

21:30 Esteghlal Mollasani ?-? Arman Gohar Sirjan

19:50 Bahla ?-? Sur Club

01:00 Deportivo La Coruna ?-? CF Talavera de la Reina

05:00 RAMS Village Superstars ?-? Conaree United

07:15 SLH St Pauls Utd ?-? Flow 4G Cayon Rockets

20:00 Carl Zeiss Jena U17 ?-? Union Berlin U17

15:00 Azkals Development Team ?-? Mendiola FC

01:30 Liverpool URU ?-? Wanderers FC

06:30 CA Penarol ?-? Boston River

06:30 Defensor Sporting Montevideo ?-? CA River Plate

07:00 CS Cerrito ?-? Torque

04:00 Union Espanola ?-? CSD Antofagasta

06:30 Nublense ?-? Huachipato

05:00 Univ Catolica ?-? Universidad de Chile

00:30 Breitenrain ?-? YF Juventus Zurich

00:30 Kriens ?-? Zurich B team

01:00 US Terre Sainte ?-? La Chaux-de-Fonds

01:00 FC St.Gallen U21 ?-? FC Rapperswil-Jona

01:00 Bulle ?-? Etoile Carouge

01:15 La Sarraz-Eclepens ?-? Portalban/Gletterens

21:00 Oudenaarde ?-? Jeunesse Molenbeek

21:00 KMSK Deinze ?-? Bocholter VV

21:00 Seraing United ?-? Sint-Eloois-Winkel

21:00 NK Skofja Loka ?-? Triglav Gorenjska

22:00 NK Publikum Celje ?-? Dravinja

01:45 Cliftonville Reserves ?-? Glenavon Reserves

01:45 Dungannon Swifts Reserves ?-? Newry City Reserves

01:45 Coleraine Reserves ?-? Glentoran Reserves

05:00 Ponte Preta ?-? Cruzeiro (MG)

07:45 Sport Club Recife PE ?-? Nautico (PE)

20:30 Galanta ?-? MSK Puchov

20:30 Trencianske Stankovce ?-? Spartak Trnava

15:00 Taichung Blue Whale (w) ?-? Hang Yuan FC (w)

01:45 Hyde F.C. ?-? Nantwich Town

01:45 Liversedge ?-? FC United of Manchester

01:45 Marine ?-? Atherton Collieries

01:45 Morpeth Town ?-? Lancaster City

01:45 Radcliffe Borough ?-? Whitby Town

01:45 Ashton United ?-? Matlock Town

01:45 Warrington Rylands ?-? Stafford Rangers

01:45 Bamber Bridge ?-? Warrington Town AFC

01:45 Belper Town ?-? Stalybridge Celtic

01:45 Gainsborough Trinity ?-? Guiseley

22:00 FK Berane ?-? OSK Igalo

22:00 Bokelj Kotor ?-? FK Podgorica

22:00 KOM Podgorica ?-? FK Zeta

22:00 FK Mladost DG ?-? Celik Niksic

22:00 Otrant ?-? FK Grbalj Radanovici

17:00 Greece (w) U17 ?-? Spain (w) U17

17:00 Belgium (w) U17 ?-? Poland (w) U17

02:00 Banfield ?-? Godoy Cruz Antonio Tomba

02:00 Independiente ?-? Talleres Cordoba

05:00 Patronato Parana ?-? River Plate

08:00 Boca Juniors ?-? Quilmes

01:30 Pouso Alegrense U20 ?-? Inter De Minas U20

00:00 Carl Zeiss Jena ?-? Energie Cottbus

01:00 Havelse ?-? TuS Blau-Weiss Lohne

07:00 Independiente Jose Teran ?-? Mushuc Runa

21:00 Al-Jalil ?-? El Alia

20:00 Tivoli Calcio ?-? Pomezia

20:00 Legnano ?-? Pinerolo FC

20:00 Real Calepina FC ?-? Villa dAlme Valbrembana

20:00 Aglianese ?-? A.C. Crema 1908

20:00 Montespaccato ?-? Ssd Group Citta Di Castello

20:00 Sambenedettese ?-? San Nicolo

20:00 Nardo ?-? ASD Molfetta

20:00 Ligorna ?-? Fossano Calcio

20:00 Seregno ?-? ASD Brusaporto

20:00 US Pianese ?-? Sangiovannese

20:00 ASD Termoli Calcio ?-? SSD Porto D’Ascoli

20:00 Afragolese 1944 ?-? ASD Martina Franca

20:00 Sona ?-? Lumezzane

20:00 Giana ?-? Pistoiese

20:00 Vastese ?-? Roma City

20:00 Barletta ?-? FC Francavilla

20:00 Sestri Levante ?-? Chisola

20:00 USD Casatese ?-? ASD Citta Di Varese

20:00 Bagnolese ?-? Salsomaggiore

20:00 Ponsacco ?-? Grosseto

20:00 FB Brindisi 1912 ?-? Casarano

20:00 Stresa Vergante ?-? USD Pont Donnaz

20:00 Varesina Calcio ?-? Arconatese

20:00 Renty ging ?-? Riccione

20:00 Citta di Fasano ?-? Gladiator

20:00 ACD Campodarsego ?-? AC Mestre

20:00 Matera ?-? Omnia Bitonto

20:00 A.S.D. Bra ?-? Asti

20:00 ASD Alcione ?-? SC Caronnese

20:00 Nocerina ?-? USD Lavello

20:00 As Casale Calcio ?-? Borgosesia

20:00 Puteolana ?-? Cavese

20:00 Vastogirardi ?-? Asd Pineto Calcio

20:00 Tau calcio ?-? ASD Flaminia Civita Castellana

20:00 Vigor Senigallia ?-? Team Nuova Florida

20:00 Cittanova Interpiana ?-? ASD Sancataldese

20:00 Ravenna ?-? ASD Fanfulla

20:00 ASD Sporting Trestina ?-? Gavorrano

20:00 ASD Cartigliano ?-? AC Este

20:00 Real Forte Querceta ?-? Correggese Calcio

20:00 Cynthiabalonga ?-? Avezzano

20:00 Cassino ?-? US Casertana 1908

20:00 Citta Di S. Agata ?-? Real Agro Aversa

20:00 Virtus Ciserano Bergamo ?-? Ponte San Pietro

20:00 Montebelluna ?-? Luparense FC

20:00 Sammaurese ?-? Athletic Carpi

20:00 Alma Juventus Fano ?-? Trastevere Calcio

20:00 Ilvamaddalena ?-? Palmese 1914

20:00 Vibonese ?-? ASD Licata

20:00 Fezzanese ?-? Derthona

20:00 Desenzano Calvina ?-? US Breno

20:00 Clodiense ?-? Montecchio Maggiore

20:00 ACD SantAngelo ?-? Prato

20:00 FC Matese ?-? Tolentino

20:00 Lupa Frascati ?-? Vis Artena

20:00 Gozzano ?-? USD Castellanzese

20:00 Franciacorta ?-? US Folgore Caratese

20:00 Virtus Bolzano ?-? AC Dolomiti Bellunesi

20:00 Scandicci ?-? Forli

20:00 ASD Montegiorgio ?-? Chieti

20:00 Paganese ?-? SS Angri

21:00 Castrovillari ?-? FC Lamezia Terme

01:30 Catania ?-? ASD San Luca

03:30 Guairena ?-? Sportivo Ameliano

06:00 12 de Octubre ?-? Atletico Tembetary

03:30 FC Nacional Asuncion ?-? Tacuary

06:00 Libertad ?-? Guarani CA

01:45 Linfield (w) ?-? Lisburn (w)

14:00 Kunshan FC ?-? Heilongjiang Lava Spring

14:30 Qingdao Manatee ?-? Beijing BeiKong

14:30 Zibo Cuju F.C. ?-? Shanxi Chang An Athletic FC

04:15 Jocoro FC ?-? Luis Angel Firpo

01:00 Once Deportivo Ahuachapan ?-? CD Platense Municipal Zacatecoluca

01:00 Alianza San Salvador ?-? CD Dragon

01:00 Aguila ?-? CD Chalatenango

01:00 CD FAS ?-? Atletico Marte

01:00 Jocoro FC ?-? A.D. Isidro Metapan

01:00 Luis Angel Firpo ?-? Santa Tecla

03:00 Atletico Marte ?-? CD FAS

03:00 Santa Tecla ?-? Alianza San Salvador

03:00 Once Deportivo Ahuachapan ?-? A.D. Isidro Metapan

03:00 Aguila ?-? CD Chalatenango

03:00 CD Platense Municipal Zacatecoluca ?-? CD Dragon

01:45 Walton Hersham ?-? Northwood

04:00 Halcones Negros FC ?-? FC Guerreros de la Plata

22:59 Vaprus Parnu (w) ?-? Tammeka Tartu (w)

22:59 Saku Sporting (w) ?-? FC Lootos Polva (w)

01:30 Birkirkara (w) ?-? Mgarr (w)

01:30 Hibernians (w) ?-? San Gwann FC (W)

01:30 Swieqi United (w) ?-? Gudja United (W)

22:30 Primeiro de Agosto ?-? Cuando Cubango

04:00 Herrera FC ?-? Atletico Chiriqui

06:15 Alianza FC (PAN) ?-? Sporting San Miguelito

08:00 San Francisco FC ?-? CD Universitario

14:00 Veraguas FC ?-? CA Independente

16:15 Costa Del Este ?-? Tauro FC

18:00 Plaza Amador ?-? CD Arabe Unido

01:30 Brazil ?-? Tunisia

01:30 U21 Áo ?-? Wales U21

01:45 U21 Anh ?-? U21 Đức

02:00 Algeria ?-? Nigeria

02:00 Mauritania ?-? Congo

02:00 Burkina Faso ?-? Comoros

02:00 Malta ?-? Israel

02:00 Paraguay ?-? Morocco

05:00 Chile (w) U17 ?-? Colombia (w) U17

06:00 Mexico U20 ?-? Peru U20

06:00 Dominican Republic U20 ?-? Colombia U20

07:00 Argentina ?-? Jamaica

07:00 Peru ?-? El Salvador

08:00 Honduras ?-? Guatemala

09:00 USA U20 ?-? Paraguay U20

09:00 Mexico ?-? Colombia

19:00 Mjondalen IF B ?-? Tromso B

00:30 Eik-Tonsberg ?-? Follo

01:00 Antwerp B ?-? LaLouviere

01:00 RFC de Liege ?-? Dessel Sport

01:00 Ninove ?-? URS Lixhe-Lanaye

01:00 Olympic Charleroi ?-? Royal Knokke

22:59 Tromsdalen ?-? Bryne

21:00 Keith ?-? Buckie Thistle FC

01:45 Rushden Diamonds ?-? Coalville

01:45 Basford Utd ?-? Stourbridge

01:45 Hednesford Town ?-? Bromsgrove Sporting FC

01:45 Ilkeston Town ?-? Stratford Town

01:45 Leiston FC ?-? Bedford Town

01:45 Mickleover Sports ?-? Tamworth

01:45 Nuneaton Borough ?-? Alvechurch

01:45 Royston Town ?-? Barwell

20:00 CGI April 7 ?-? Camp grand RJ

01:00 Sao Goncalo ?-? Serra Macaense

01:00 CEAC/Araruama ?-? Duque de Caxias RJ

01:45 Glossop North End ?-? Hanley Town

01:45 Hebburn Town ?-? Shildon

01:45 Bedworth United ?-? Hinckley

01:45 Sheffield FC ?-? Lincoln United

01:45 Ossett United ?-? Stocksbridge Park Steels

01:45 Macclesfield Town ?-? Kidsgrove Athletic

05:00 Atletico Atlanta ?-? Chaco For Ever

01:45 Hendon ?-? Chesham United

01:45 Merthyr Town ?-? Winchester City

01:45 North Leigh ?-? Hayes Yeading United

01:45 Plymouth Parkway ?-? Salisbury FC

01:45 Weston Super Mare ?-? Swindon Supermarine

01:45 Yate Town ?-? Truro City

01:45 Dorchester Town ?-? Tiverton Town

01:45 Gosport Borough ?-? Poole Town

17:00 Kastamonuspor ?-? Nevsehirspor Genclik

18:00 Adiyamanspor ?-? Bartinspor

18:00 Pazarspor ?-? Mazidagi Fosfatspo

18:30 Kirsehir Koyhizmetleri ?-? Kilis Bld.Spor

18:30 Anadolu Selcukluspor ?-? Karaman Belediyesi Spor

18:30 Nigde Belediyespor ?-? Yomraspor

18:30 Etimesgut Belediye Spor ?-? Yalovaspor

18:30 Ankarademirspor ?-? Karaman Belediyespor

18:30 Serik Belediyespor ?-? Kelkit Belediye Hurriyet

19:00 Usakspor ?-? Arguvan

19:00 Kusadasispor ?-? Bulvarspor

19:00 Catalca Spor ?-? Sapanca Genclikspor

19:00 Ergene Velimese ?-? Elazig Karakocan

19:00 Nazillispor ?-? Sile Yildizspor

19:00 Afjet Afyonspor ?-? Eynesil

19:00 Sariyer ?-? Tepecik Bld

19:00 Kirklarelispor ?-? Siirt Il Ozle Idaresi Spor

21:30 S.Urfaspor ?-? Karsiyaka

00:00 Bursaspor ?-? Boyabat 1868 Spor

19:00 Ural Sverdlovsk Oblast ?-? Torpedo Moscow

21:30 Gazovik Orenburg ?-? Dynamo Moscow

21:30 Khimki ?-? Lokomotiv Moscow

00:00 CSKA Moscow ?-? FK Sochi

00:00 FC Krasnodar ?-? FK Nizhny Novgorod

01:45 Caernarfon ?-? Connahs Quay Nomads FC

01:45 The New Saints ?-? Flint Town

01:45 Haverfordwest County ?-? UWIC Inter Cardiff

01:45 Pen-y-Bont FC ?-? Pontypridd

01:45 Newtown AFC ?-? Bala Town F.C.

02:00 Aberystwyth Town ?-? Airbus UK Broughton

01:15 Sapucaiense RS ?-? Gremio Atletico Farroupilha

06:00 GA Farroupilha/RS ?-? Gramadense

06:00 Aimore RS ?-? Gremio B

18:30 Araz Nakhchivan ?-? Standard Sumgayit II

18:30 E Nel G Tick ?-? Keshla FK II

18:30 FK Qabala II ?-? Zira FK II

18:30 FK MOIK Baku ?-? Kapaz PFK II

01:00 Crystal Palace U21 ?-? Paris Saint Germain II

04:00 Champions FC Academy ?-? CD Arabe Unido Reserves

05:00 SD Panama Oeste ?-? Universidad de Panama

06:00 Plaza Amador Reserves ?-? Tauro Reserves

07:00 Atletico Chiriqui Reserves ?-? CD Universitario Reserves

09:00 Udelas FC ?-? SD Atletico Nacional

03:00 AD Grecia ?-? Herediano

06:00 Santos De Guapiles ?-? Perez Zeledon

08:00 Puntarenas ?-? Guadalupe FC

09:00 Deportivo Saprissa ?-? AD Guanacasteca

01:45 Braintree Town ?-? St Albans City

01:45 Welling United ?-? Dover Athletic

01:45 Cheshunt ?-? Dulwich Hamlet

01:45 Weymouth ?-? Havant Waterlooville

01:45 Chippenham Town ?-? Slough Town

01:45 Concord Rangers ?-? Worthing

01:45 Dartford ?-? Eastbourne Borough

01:45 Hemel Hempstead Town ?-? Tonbridge Angels

01:45 Hungerford Town ?-? Hampton Richmond Borough

01:45 Oxford City ?-? Ebbsfleet United

01:45 Taunton Town ?-? Bath City

01:55 Farnborough Town ?-? Chelmsford City

21:00 Tiszaujvaros ?-? Tiszafured VSE

21:00 Kisvarda II ?-? Diosgyori VTK II

21:00 Kecskemeti TE II ?-? Szolnoki MAV FC

21:00 Eger SE ?-? KARCAG SE

21:00 RCO Agde ?-? Kelen SC

21:00 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial ?-? Szekszard UFC

21:00 Penzugyor SE ?-? Senyo Carnifex

21:00 Cegled ?-? Ujpesti TE B

21:00 DEAC ?-? Korosladany MSK

21:00 Veszprem ?-? UFC Nagykanizsa

21:00 Balatonfuredi FC ?-? Gyori ETO FC II

21:00 Tatabanya ?-? Kaposvar

21:00 BVSC Zuglo ?-? Jaszberenyi FC

21:00 Gyirmot SE II ?-? Puskas Academy II

22:59 Beech Sigit ?-? Csornai SE

01:45 Brighouse Town (w) ?-? Huddersfield (w)

20:00 Jiul Petrosani ?-? FC Otelul Galati

20:30 ACS Foresta Suceava ?-? UTA Arad

20:30 FC Gloria Bistrita ?-? FC Unirea 2004 Slobozia

20:30 CS Ocna Mures ?-? CSM Slatina

20:30 Scolar Resita ?-? CS Mioveni

22:45 ACS Viitorul Selimbar ?-? Petrolul Ploiesti

01:30 Afumati ?-? Rapid Bucuresti

01:30 Puerto Nuevo Reserves ?-? Deportivo Espanol Reserves