Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá Cúp C3 Châu Âu 2022-2023 - Kqbd Châu Âu

Thời gian Bảng FT HT
Thứ sáu, Ngày 16/09/2022
16/09 02:00 Groups A Rigas Futbola skola 0-2 Heart of Midlothian (0-1)
16/09 02:00 Groups C Lech Poznan 4-1 Austria Wien (1-1)
16/09 02:00 Groups D Partizan Belgrade 1-1 Nice (0-1)
16/09 02:00 Groups B Silkeborg 2-3 West Ham United (1-3)
16/09 02:00 Groups A Istanbul BB 3-0 Fiorentina (0-0)
16/09 02:00 Groups C Hapoel Beer Sheva 1-2 Villarreal (0-1)
16/09 02:00 Groups B FC Steaua Bucuresti 0-0 Anderlecht (0-0)
16/09 02:00 Groups D FC Koln 4-2 Synot Slovacko (2-0)
Thứ năm, Ngày 15/09/2022
15/09 23:45 Groups E Apollon Limassol FC 1-3 Dnipro-1 (0-3)
15/09 23:45 Groups F Djurgardens 3-2 Molde (0-1)
15/09 23:45 Groups G Slavia Praha 3-2 KF Ballkani (3-2)
15/09 23:45 Groups H FK Zalgiris Vilnius 0-1 Basel (0-0)
15/09 23:45 Groups E AZ Alkmaar 4-1 Vaduz (1-1)
15/09 23:45 Groups F KAA Gent 3-0 Shamrock Rovers (2-0)
15/09 23:45 Groups G CFR Cluj 0-1 Sivasspor (0-1)
15/09 23:45 Groups H FC Pyunik 2-0 Slovan Bratislava (2-0)
Thứ sáu, Ngày 09/09/2022
09/09 02:00 Groups H Basel 3-1 FC Pyunik (1-1)
09/09 02:00 Groups F Shamrock Rovers 0-0 Djurgardens (0-0)
09/09 02:00 Groups E Vaduz 0-0 Apollon Limassol FC (0-0)
09/09 02:00 Groups G Sivasspor 1-1 Slavia Praha (1-1)
09/09 02:00 Groups H Slovan Bratislava 0-0 FK Zalgiris Vilnius (0-0)
09/09 02:00 Groups F Molde 0-0 KAA Gent (0-0)
09/09 02:00 Groups E Dnipro-1 0-1 AZ Alkmaar (0-0)
09/09 02:00 Groups B West Ham United 3-1 FC Steaua Bucuresti (0-1)
09/09 00:40 Groups D Nice 1-1 FC Koln (0-1)
Thứ năm, Ngày 08/09/2022
08/09 23:45 Groups G KF Ballkani 1-1 CFR Cluj (0-0)
08/09 23:45 Groups C Austria Wien 0-0 Hapoel Beer Sheva (0-0)
08/09 23:45 Groups D Synot Slovacko 3-3 Partizan Belgrade (2-0)
08/09 23:45 Groups A Heart of Midlothian 0-4 Istanbul BB (0-1)
08/09 23:45 Groups B Anderlecht 1-0 Silkeborg (0-0)
08/09 23:45 Groups C Villarreal 4-3 Lech Poznan (3-1)
08/09 23:45 Groups A Fiorentina 1-1 Rigas Futbola skola (0-0)
Thứ sáu, Ngày 26/08/2022
26/08 02:00 Playoff Rapid Wien 0-1 Vaduz (0-1)
26/08 02:00 Playoff Hajduk Split 0-2 Villarreal (0-1)
26/08 02:00 Playoff Gil Vicente 1-2 AZ Alkmaar (0-0)
26/08 01:45 Playoff Royal Antwerp 1-3 Istanbul BB (0-1)
26/08 01:45 Playoff Linfield FC 1-1 Rigas Futbola skola (0-0)
90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [2-4],
26/08 01:30 Playoff F91 Dudelange 1-1 Lech Poznan (1-0)
26/08 01:30 Playoff Slovan Bratislava 2-1 HSK Zrinjski Mostar (0-0)
90phút [1-0], 120phút [2-1], Pen [6-5],
26/08 01:00 Playoff Nice 2-0 Maccabi Tel Aviv (1-0)
90phút [1-0], 120phút [2-0]

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)