Copyright © 2015 by Dữ Liệu Bóng Đá Net

Kết quả bóng đá Hạng nhất Nga vòng 12 2022-2023 - Kqbd Nga

Thời gian Vòng FT HT
Chủ nhật, Ngày 25/09/2022
25/09 22:00 11 FK Makhachkala 0-0 Rodina Moskva (0-0)
25/09 21:00 11 Arsenal Tula 2-0 Volga Ulyanovsk (2-0)
25/09 21:00 11 Baltika Kaliningrad 3-2 Yenisey Krasnoyarsk (2-0)
25/09 21:00 11 Volgar-Gazprom Astrachan 0-0 Alania Vladikavkaz (0-0)
25/09 20:00 11 Shinnik Yaroslavl 1-0 Rubin Kazan (0-0)
25/09 20:00 11 Akron Togliatti 1-1 FC Ufa (0-0)
25/09 19:00 11 FK Krasnodar 2 0-0 Neftekhimik Nizhnekamsk (0-0)
25/09 18:00 11 Veles 1-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny (0-1)
25/09 14:00 11 SKA Khabarovsk 2-0 PFK Kuban (1-0)
Thứ ba, Ngày 20/09/2022
20/09 00:00 10 PFK Kuban 2-1 Arsenal Tula (1-0)
Chủ nhật, Ngày 18/09/2022
18/09 22:59 10 Alania Vladikavkaz 1-0 Veles (0-0)
18/09 22:00 10 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-1 SKA Khabarovsk (0-0)
18/09 22:00 10 Rubin Kazan 3-2 Volgar-Gazprom Astrachan (1-0)
18/09 21:00 10 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-2 FK Makhachkala (0-1)
18/09 19:00 10 Volga Ulyanovsk 1-1 Shinnik Yaroslavl (1-1)
18/09 19:00 10 Rodina Moskva 1-2 Baltika Kaliningrad (1-1)
18/09 17:00 10 FC Ufa 2-1 FK Krasnodar 2 (1-0)
18/09 17:00 10 Yenisey Krasnoyarsk 0-0 Akron Togliatti (0-0)
Thứ ba, Ngày 13/09/2022
13/09 01:00 9 Baltika Kaliningrad 1-1 FK Makhachkala (1-1)
Chủ nhật, Ngày 11/09/2022
11/09 22:59 9 Alania Vladikavkaz 4-2 KAMAZ Naberezhnye Chelny (2-0)
11/09 22:00 9 SKA Khabarovsk 1-1 FC Ufa (0-1)
11/09 22:00 9 FK Krasnodar 2 1-2 Yenisey Krasnoyarsk (1-1)
11/09 22:00 9 Shinnik Yaroslavl 1-0 PFK Kuban (1-0)
11/09 21:00 9 Arsenal Tula 2-1 Neftekhimik Nizhnekamsk (1-0)
11/09 21:00 9 Volgar-Gazprom Astrachan 1-0 Volga Ulyanovsk (1-0)
11/09 20:00 9 Akron Togliatti 2-2 Rodina Moskva (1-2)
11/09 18:00 9 Veles 1-2 Rubin Kazan (0-0)
Chủ nhật, Ngày 04/09/2022
04/09 22:59 8 PFK Kuban 0-0 Volgar-Gazprom Astrachan (0-0)
04/09 22:00 8 Neftekhimik Nizhnekamsk 1-0 Shinnik Yaroslavl (0-0)
04/09 22:00 8 Rubin Kazan 2-2 Alania Vladikavkaz (0-0)
04/09 22:00 8 FK Makhachkala 1-1 Akron Togliatti (1-1)
04/09 21:00 8 Volga Ulyanovsk 0-2 Veles (0-1)
04/09 21:00 8 KAMAZ Naberezhnye Chelny 0-0 Baltika Kaliningrad (0-0)
04/09 20:00 8 Rodina Moskva 1-2 FK Krasnodar 2 (0-1)
04/09 15:00 8 Yenisey Krasnoyarsk 1-1 SKA Khabarovsk (0-0)
Thứ sáu, Ngày 02/09/2022
02/09 20:00 8 FC Ufa 0-2 Arsenal Tula (0-0)
Thứ ba, Ngày 30/08/2022
30/08 00:00 7 Arsenal Tula 2-2 Yenisey Krasnoyarsk (1-1)
Chủ nhật, Ngày 28/08/2022
28/08 22:00 7 Rubin Kazan 1-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny (1-0)
Thứ bảy, Ngày 27/08/2022
27/08 22:59 7 Alania Vladikavkaz 1-2 Volga Ulyanovsk (0-1)
27/08 22:59 7 FK Krasnodar 2 0-1 FK Makhachkala (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)